Announcement

Collapse
No announcement yet.

รยกวนหน่อยครับ ใช้ bluetooth ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รยกวนหน่อยครับ ใช้ bluetooth ไม่ได้

ผมใช้ acer aspire 4920 ครับ ก่อนนู้นไม่เปิด bluetooth เลย พอมาวันนี้ลองเชื่อมต่อดู ปรากฏว่ามันต่อไม่ได้น่ะครับ กดปุ่มเปิดมันจะมีเสียงดัง ตึ่ง 2 ที แล้วเงียบไปไม่เห็นมีไอค่อน bluetoth หน้าจอเลยครับ ไม่ทราบว่าผมต้องไปเซตค่าตรงไหนครับ หรือลงซอฟต์แวร์อะไรเพิ่มหรือเปล่า? ขอบคุณมากครับ

ของผมใช้Acer 4520G เวลาลงไดร์เวอร์ต้องเปิดbluetooth ก่อนลงครับ ลองลงไดร์เวอร์ใหม่ดูครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ

Comment

Working...
    X