Announcement

Collapse
No announcement yet.

478 ขอแอบหรูเล็กๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 478 ขอแอบหรูเล็กๆ

ได้บ้านหลังใหม่มาจากเดิม CM AMMO533 คอยดูการย้ายบ้านครั้งใหม่และขอแอบหรูเล็กๆ ของได้มาเมื่อวาน เมื่อคืนปล้ำใส่เกือบตีสองกว่าจะเสร็จและเปิดใช้งานได้ แต่ยังไม่เรียบร้อย คอยดูแล้วกันนะครับว่า 478 ของผมจะพอไปวัดไปวากับเขาได้ไหม เดี๋ยวเตรียมถ่ายรูปมาให้ชมแต่คงมืดๆอ่ะครับถึงจะได้ชมเพราะตอนนี้อยู่มหาลัย นั่งปั่นงานก่อนเสปคเช่นเดิม
    P4 3.2E 478+ Ninja R.B + TT iFash 12CM
    P4C800 Deluxe บอร์ดตัวเดียวในประเทศไทยที่มี CapSolid 6 ตัว(โม้สะหน่อยอยากเปลี่ยนทั้งหมดแต่ไม่มีผลิตค่าที่อยากได้เลย)
    Corsair SUMSUNG UCCC 1024*2 + HR-07 + TT iFlash mini
    HD WD 320G SATA2 bufer 16M *2 RAID 0 + Maxtor 250G SATA1 bufer 16M
    Winfast A400GT 256M 256bit
    DVD-RW : Pioneer, Samsung, LG และ CD-RW ASUS
    CM CoolDrive 3
    Enermax Liberty 620 W (แลกจากเพื่อนๆในนี้มา เสียดายมีรอยขูดนิดหน่อย แต่ก็ยังสวย)
    Case ตัวใหม่ล่าสุด.....................................คอยติดตามชมว่ารุ่นไหนให้ทายๆ ทายถูกแจกพัดลมเป่าฮาร์ดดิสของ TT ดีไหมหุหุ(ขอคิดก่อน)
    เดี๋ยวมืดๆจะถ่ายรูปมาเฉลย

ชมรูปเก่าๆก่อนนะ
    Last edited by fishow; 17 Aug 2008, 11:52:37.

เครื่องท่าน ตั้งกระทู้ วัดประสิทธิภาพ DVD-RW ได้เลยนะนั่น มีทุกยี้ห้อเลย

Comment

มานั่งรอแถวหน้าเลย ถึงก่อนมีสิทธิก่อน อิอิ...

Comment

ตั้งแค้มรอเลย อิๆ

Comment

รอด้วยคับ

Comment

Originally posted by fishow View Post
            Case ตัวใหม่ล่าสุด.....................................คอยติดตามชมว่ารุ่นไหนให้ทายๆ ทายถูกแจกพัดลมเป่าฮาร์ดดิสของ TT ดีไหมหุหุ(ขอคิดก่อน)
            CM 830 SE อิอิ
            ข้าฯรู้ ข้าฯเห็น

Comment

อุ้ยมีคนตามเช็คข่าวด้วยวุ้ย

Comment

สงสัยแอบไรท์แผ่นขายด้วยแน่เรย

Comment

ปูเสื่อ รอชม

Comment

ป่าวเลยครับ แค่ไรท์งานส่งลูกค้า กับงานของตัวเอง ไรท์ทั่วไป ฟรีสะมากกว่า ไม่เคยคิดตังค์เลย

Comment

เท่าที่ใช้มา 4ตัวนั่น ตัวไหนดีสุดครับ หรือว่าไม่ต่าง

Comment

เจ้าพ่อ DVD *0*

ps case หรูเกิน 478 นะนั้น

Comment

แย่สุดในสายตาผมคือ ASUS เน่าบ่อย ชอบเออเร่อร์ ไม่ทนทานเหมือนเมื่อก่อน SAMSUNG รักกันมานานไรท์ต่ำๆแผ่นมีคุณภาพดีเลยครับ ชอบมีปัญหาเปิดไม่ออกแต่เปลี่ยนสายพานก็ใช้ได้ต่อ LG นิ่งดีครับไม่งอแง Pioneer ดูหนังแหล่มเลย ไรท์ไม่เท่าไรธรรมดา

Comment

Originally posted by fishow View Post
                            แย่สุดในสายตาผมคือ ASUS เน่าบ่อย ชอบเออเร่อร์ ไม่ทนทานเหมือนเมื่อก่อน SAMSUNG รักกันมานานไรท์ต่ำๆแผ่นมีคุณภาพดีเลยครับ ชอบมีปัญหาเปิดไม่ออกแต่เปลี่ยนสายพานก็ใช้ได้ต่อ LG นิ่งดีครับไม่งอแง Pioneer ดูหนังแหล่มเลย ไรท์ไม่เท่าไรธรรมดา
                            ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
                            ตอนนี้ใช้
                            BenQ 1650
                            LG 4167
                            ชอบLGมากกว่า
                            ตอนนี้กำลังจะซื้อ DVD-RW SATA อีกตัว สงสัยคงหนีไม่พ้น LG

Comment

ปูเสื่อรอชม สาวก 478 เหมือนกันคับพ้ม

Comment

Working...
                              X