Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันอันนี้ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันอันนี้ดีมั้ยครับ

เมื่อวานไปซื้อฮาร์ดดิสของWD 250 GB ที่ jib แต่มันไม่มีของซินเนคเค้าเลยเอาของ WPCให้ไม่ทราบว่าประกันนี้ดีรึเปล่าครับใครรู้ช่วยบอกหน่อย

ไม่เคยได้ยินนะ แต่มีวอยร้านคงไม่เป็นไร เคลมกับร้านก็ได้คับ

Comment

ไม่เคยได้ยินเหมือนกัล รอท่านอื่นมาตอบ

Comment

เง็ง...เลยประกัน WPC ใครเคยเครมแล้วรายงานตัวด้วยครับ

Comment

wpg ป่าวคับ เคยเห็น การ์ด ติด cpu

Comment

มันน่าจะเป็นประกันร้านครับ

Comment

ซื้อที่ JIB หาดใหญ่อ่ะครับแล้วก็มันถูกกว่าประ100นึง

Comment

เคยจะซื้อซีพียูที่ jib เจอประกันนี้เหมือนกัน ไม่รู้จักเลยไปซื้อประกันอื่นร้านอื่น อยากรู้เหมียนกัน

Comment

Working...
                X