Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนซิ้งVGAใหม่หมดประกันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนซิ้งVGAใหม่หมดประกันไหมครับ

เปลี่ยนซิ้งVGAใหม่จะหมดประกันไหมครับ

Originally posted by peungnoye View Post
    เปลี่ยนซิ้งVGAใหม่จะหมดประกันไหมครับ
    ส่วนใหญ่ไม่หมดครับ แต่เวลาเครมต้องใส่ซิงค์เดิมนะ เพราะฉะนั้น อย่าให้หาย

ที่กล่าวมาทั้งหมด ยกเว้นพี่ปาร์ก จะมียันต์กันแต็ปมา ถ้าเปลี่ยนซิงค์จาหมดประกันทันที แต่มันก้อพอมีวิธีอยู่ ลองถามคนแถวนี้ดู

Comment

ไม่หมด แต่ถ้าจะเคลมต้องเอาซิ้งเดิมใส่นะครับ
      ถ้ามียันกันแต๊บก็ระวังขาดด้วย

Comment

ลอกให้เนียน ละคับ อิๆ

Comment

+=

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            +=

นี่แหละ คนแถวนี้ที่ผมบอก คิกๆ

Comment

นี่เลย.โมเองด้วยเอ้า!

Comment

Working...
              X