Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครได้อั่งเปาก็ไปซื้อกันเลย Iphone 16GB & Ipod 32GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครได้อั่งเปาก็ไปซื้อกันเลย Iphone 16GB & Ipod 32GB

ช่างเลือกเวลาออกได้เหมาะเจาะอะไรเช่นนี้ แถมราคาก็ไม่ได้แพงอะไรเลย

Trustreviews

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อืม hdd เยอะดี

Comment

อืมม ผมว่าแพงอยู่นะ สำหรับผมอ่า

Comment

แรงครับ

ผมเห็นคนใน ไทยแมคคลับ ใช้กันตรึมเลย

Comment

ใช้กับระบบเครือข่ายบ้านเราได้แล้วเหรอครับ

Comment

ใช้ไม่เป็นคับ - -

Comment

รอ iphone ออกตัวที่จุกว่า 30GBก่อน(ไม่งั้นไม่พอใช้)

จะได้ขายipodกับมือถือทิ้ง รอสอยมานานละ ติดความจุน้อย

Comment

ออกมาจากสายการผลิตแล้วอ่านไทยได้เลยเมื่อไร ก้อซื้อ

อ่านไทยไม่ได้ ชาติก้ออย่าหวังว่าจะได้กินตังผม

Comment

ก็ใช้ในระบบของไทยไม่ได้อยู่ดีครับ

Comment

Working...
                  X