Announcement

Collapse
No announcement yet.

Delux 450W เอา 8800GT อยู่มั้ย??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Delux 450W เอา 8800GT อยู่มั้ย??

เสปคมีดังนนี้ครับ

CPU X2 5200+ @3.0
    HDD WD 250GB
    DVD-RW 1 อัน
    บอร์ด Alive Nf6
    RAM1gb 2ตัว

พอไปรอดไหมครับ??

น่าอยู่นะครับเพราะผมก็ใช้อยู่ แถมผมมี hdd2ตัวต่อ raid ด้วย

Comment

อย่าเสี่ยงเลยครับ
      Enermax 460W ประมาณ 2,200 ปลอดภัยกว่าครับ บางทีมันอาจดูไม่มีอะไร
      แต่เวลาเล่นเกม Full Load แล้ว ไม่อยากจะนึก

Comment

ผมกลัวใช้ไปแรกๆ ยังไม่มีปัญหา แต่นานๆอาการคงจะมาครับ หรือไม่ก็ fulload อาจจะดับไปเองคับ

Comment

วิ่งระยะ ใกล้ ไม่ค่อยต่าง ต่างที่การวิ่งระยะ ไกล ^^

ปล. กาดจอ+อุปกรณ์ภายเครื่องราคารวมกัน แลกก็ PSU ราคาไม่เท่าไหร่ มานไม่คุ้มกันหรอกท่าน

Comment

ตอบว่าได้ ระยะยาวไม่ไหว
            หากจะใส่ VGA เปลื่ยนดีกว่ามั่ง

งบไม่มากก็ไปเอา Tsunami 580W,Delux 500W ก็ได้

Comment

อืมเคยลองนะครับ delux450w กับ 8800gts เปิดไว้ 2 วัน ปกติ งับ

Comment

450W เต็มไหวครับ Confirm ผมใช้ Tsunami Extreme 450W กับ 8800GT + HDD 80 X 2 วิ่งสบายฉลุยครับ

Comment

watt แท้หรือเปล่าครับ ว่าไปก็ไม่น่าเสี่ยงนะครับ

Comment

DELUX500W DLP-34A เเนะนํา

Comment

ไม่พอครับ ผมใช้อยู่ยังต้องเปลี่ยนเป็น Enermax 460Wเลยครับ

Comment

num

ของผม450wของอะไรไม่รู้ _X2 4400+ 8800GT HDD160X2 DVD2 ก็ยังใช้ได้ดีอยู่

Comment

Working...
                        X