Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับโปรแกรม MS WORD น่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับโปรแกรม MS WORD น่ะครับ

พอดี ไฟล์เอกสารของเพื่อนมันดันใส่พาสเวิสเอาไว้ เเล้วมันเจือกลืม ไม่ทราวว่ามีวิธีแก้ไข หรือ ทำให้เปิดได้มั้งม่ะครับ
    ปล.เอกสารสำคัญด้วยนะครับ ต้องใช้วันศุกร์ด้วย รบกวนพี่น้องในบอร์ดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

พี่น้องครับ ไม่ต้องเเล้วครับ พอดี ได้โปรแกรมเด็ดมาเเล้วครับ ตอนนี้เข้าได้เเล้วครับ...ขอบคุณครับ

Comment

มีโปรแกรมถอดรหัสด้วยเหรอ..........................

Comment

มีครับ แต่สำหรับ ms office เท่านั้นนะครับ

Comment

Working...
        X