Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อมาเพื่อดูหนังกับเล่นเกมระหว่าง 2ZS & Xtreme music อันไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อมาเพื่อดูหนังกับเล่นเกมระหว่าง 2ZS & Xtreme music อันไหนดี

ผมอยากรู้ว่าเวลาดูหนัง Hi Def กะ เล่นเกม 2 ตัวนี้แตกต่างกันมากไหมครับ...ถ้าไม่แตกต่างกันมากผมจะได้เอา 2ZS อะครับ.....เพราะมันถูกกว่า.. วานผู้รู้หน่อยครับผม...

ดูหนังเล่นเกม x-fi น่าจะแจ่มกว่าครับ

Comment

งบพอประมาณ 2ZS งบเยอะ X-Fi

Comment

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ที่ดูเค้ารีวิวกันมา เห็นมีแต่คนเชียร์ X-Fi นะครับ ถ้าเน้นดูหนังกับเล่นเกม ผมมีทั้ง 2 ตัวตอนนี้รอลำโพงอยู่เด๋วจะลองแล้วมาบอกให้นะครับ อาจจะนานหน่อยนะช่วงนี้ยุ่ง ๆ งาน

Comment

ดูหนังเล่นเกม x-fi เลยครับ

Comment

ตามข้างบนเลยจ้าๆ

Comment

X-fi ครับ

Comment

ดูหนังเล่นเกมส์ต้อง X-Fi เลยท่าน (เลียนแบบท่านข้างบนมาอีกที ^^)

Comment

จากที่ใช้มาทั้ง 2 ตัว การใช้งานลักษณะนี้ แนะนำว่าต้อง X-fi เท่านั้นครับ ^^

ครบทุกรายละเอียดเสียงจริงๆ

Comment

X-FI X-FI X-FI X-FI X-FI X-FI X-FI X-FI

Comment

Working...
                      X