Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือครับ MAC mini

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือครับ MAC mini

ต้องการ Driver for Windows
    หรือขอวิธีการทำ Driver ตอนนี้ในเครื่องมีโปรแกรม Boot Camp Asssistant อยู่แล้วครับ
    แล้วก็ลง Windows เสร็จไปแล้วครับ อยากได้ Driver พอดีว่าให้งานไม่ค่อยเป็นครับ

ถ้าเป็น10.4ก็โหลดbootCamp ลงใน 10.4 เเล้วเปิดboot campไปเมนูด้านบน เซบdriver/ไร driver ลง cd
    ถ้าเป็น 10.5ก็เอาเเผ่น 10.5ใส่ไปฟังวินโด มันจะเป็น driver กดลงก็ไดเเล้วครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ แต่ Boot Camp Asssistant มันมีอยู่ในเครื่องแล้วครับ

Comment

Working...
      X