Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง GIGABYTE GA-MA770-DS3 กับ ASUS M3A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ 3A ครับ AMD ABIT ATI อิอิ

Comment

อ่ะฮ่ะ จดๆๆๆ ^^"

Comment

Originally posted by Zonewatts View Post
        ลองดู ABIT AX78 ดูซิ ราคาก็ไม่แพงนะ 3150 เอง มี heatpipe ด้วย แถมยังมี PCI-e 2 ช่อง ต่อการ์ดจอได้สองตัว
        มีวางจำหน่ายทรึยังงัฟ

Comment

มีแล้วครับ ที่ Saveway

Comment

ถ้าในสองรุ่นที่เอามาเทียบกัน ผมว่ากิ๊กกาไบท์น่าสนกว่านะครับ มีไฟร์ไวร์ด้วย

Comment

ASUS เห็นสีบอร์ดเเล้วเลิกเลยอะ

ไม่ไหว เหมือนลดต้นทุน

Comment

แนะนำ GA-MA-770DS3R ครับ ลองอ่าน Review ครับ กด

http://www.overclockzone.com/Lightro...DS3/index.html

ทำไมถึงคุ้มกว่าด้านราคาและคุณภาพที่ดีกว่ายี่ห้ออื่นๆ กด

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=656

Comment

ผมว่า GA-MA-770DS3R ดีกว่านะครับ ถ้าเทียบกับ Asus M3A
                  ลองแล้วครับ บอร์ด M3A มันไม่นิ่งอ่ะครับ

Comment

ผมใช้ ds3 ใช้กับ BE-2350 อยู่ครับ
                    ไฟแรมปรับไปได้ +0.375 (2.175เดิมๆมา1.8)
                    ไฟCpu ไปสุดที่ประมาณ 1.60 (จากไฟเดิม 1.2)

Comment

อ่ะฮะ ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ...

Comment

GIGABYTE GA-MA770-DS3 ครับ ASUS รุ่นเล็กงานมันกิ๊กก๊อกมากๆแบบว่านะ ขนาดรุ่นใหญ่ๆของ ASUS ผมว่างานยังไม่ค่อยเนียนกับราคาที่จ่ายเท่าไรเลยครับ

ถ้าเอา GIGABYTE เลือกประกัน Synnex ไว้ก่อนดีกว่า ถ้าไม่มีจริงๆค่อย COM7 แล้ว Scaner พยายามเลี่ยงเข้าไว้งับ

ABIT ไม่รู้สิ วันนั้นไปเครมบอร์ดกับเพื่อน ส่องแล้วส่องอีก ขนาดบอร์ดใหญ่ๆฝุ่นแทบไม่มีเลย ยังส่อง

MSI งานเหมือนจะดูดีนะ แต่เท่าที่ลองเล่น 790FX ของเพื่อนแบบว่าห่วยอ่ะ ขนาดรุ่นใหญ่ยังห่วยรุ่นเล็กๆจะไปเหลือเหรอครับ

ไม่รู้สิถ้าเทียบ AMD770 ในบ้านเราที่มีขายนะ ผมว่ากิ๊กกาไบท์น่าเล่นสุดแล้ว แต่ติดว่าไฟแรมมันได้น้อยไปหน่อยสำหรับแรมผม ลองเล่นแล้วก็โอเคเลยนะ

Comment

avtarท่านดูเผินๆนึกว่าหมอน แต่มันไม่ใช่นี่ฟ่า 5555+

Comment

เเล้วMSI K9A2 CF-F คิดว่าไงอะคับ เทียบกับ MA770

ตอนนี้ สับสนกับ 2 ตัวนี้มาเลือกไม่ถูก อยากได้คำตอบ เคลียๆ

Comment

Originally posted by Lightron View Post
                              avtarท่านดูเผินๆนึกว่าหมอน แต่มันไม่ใช่นี่ฟ่า 5555+
                              งิงิ ของแฟนอ่า มีเป็นกองยังไม่ได้ซักเลย ก๊ากกกกก

ขอเบอร์มือถือหน่อยสิ PM มาก็ได้นะครับ จะถามอะไรหน่อย

Comment

Originally posted by incubus View Post
                                เเล้วMSI K9A2 CF-F คิดว่าไงอะคับ เทียบกับ MA770

ตอนนี้ สับสนกับ 2 ตัวนี้มาเลือกไม่ถูก อยากได้คำตอบ เคลียๆ
                                ถามตัวเองว่าจะเล่น CF ไหมแล้วใช้งานด้านไหน แล้วก็ซื้อเลย

Comment

Working...
                                X