Announcement

Collapse
No announcement yet.

~~ 3850 Driver 7.12 เล่น GOW กระตุกจังครับ ~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~~ 3850 Driver 7.12 เล่น GOW กระตุกจังครับ ~~

3850 ลง Driver 7.12 เล่น Gears of War กระตุกจังเลย

รู้สึกไม่ค่อยถูกใจเท่าไรเลยที่ซื้อ ATI ปวดประสาทกับ Driver

รู้อยู่แล้วว่า ปัญหา Driver มันเยอะ เห็นคนเค้าบ่นกันบ่อย ๆ

มาเจอกับตัวเอง รู้เลย -*- ลงแทบทุกอันละ คนอื่นเค้าทำไงกันหนอ

ถึงไดไม่กระตุก

ผมไม่ทราบด้วยครับว่าเวลาลง Driver จะต้องลงตัวไหนบ้าง หรือว่าลงทุกตัวที่ ซอฟแวร์มันให้มา

ผมใช้งานได้ปกติน่ะครับแต่ว่า ตอนเล่นเกมส์มันจะกระตุก

Comment

CPU ???

Comment

ลง 8.1 ครับ ลื่นมาก 1650*1080 เปิดสุดทุกอย่าง
        แต่menu crysis ก็กระตุกแทน
        ใช้ati สงสัยต้องเล่นทีละเกมครับ

Comment

เปลี่ยนCPU สิครับหายอาการ กระตุ... ผมตอนแรกก็เป็นเหมือนกัน จาก CPU P4..3.0 ATI HD 3850 7.12 เป็น CPU C2d 8200 ATI HD 3850 7.12 หายกระตุก
          Gears of War ลื่นๆแน่ไม่มีกระตุก Crysis DirectX 10 for Windows XP Very High High 1.3
          1024 * 768 anti X2 ลื่นๆๆ กระตุก นิดๆๆๆๆๆๆครับ หรือไม่กระตุกเลยนะผมว่า
          DirectX 10 for Windows XP Very High High 1.3 ครับ[http://www.strategyinformer.com/pc/c...mod/19717.html

Comment

GOW ผมว่าลง patch 1.1 ครับผม เกมนี้ bug มันเยอะ

Comment

ผมใช้ เวอ 8 นะลื่นดี

Comment

ผมก็ให้น่า 3850 ก็กระตุกน่า แต่ CPU ผมมันเก่า มากๆๆ แค่ 2.3G เอง โหลดอย่างอืดแต่พอโหลดเสร็จ เล่นก็ลื่นดีนะครับ อิอิ

Comment

ตอนนี้ผมใช้ Radeon Omega Drivers 4.8.442 ดูแล้วไม่เจอปัญหาไรนะครับ

แต่มีรีสตาดเอง อันนี้เพราะผม clock ไม่ดีเองรึเปล่าไม่รู้ 55+

(CPU) e2140 2.6G

Comment

สเป็ค จขกท อะไรมั่งอ่ะครับ

Comment

ผมลง 7.12 ไม่มีปัญหาอะไรครับ แต่ดันเจอบั๊กเกมส์ตอนจะเคลียแล้ว.......เป็ดเซ็ง

Comment

Working...
                      X