Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark 8600GT A650 เล่น Crysis ปรับได้แค่ไหนอะครับ กระตุกไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark 8600GT A650 เล่น Crysis ปรับได้แค่ไหนอะครับ กระตุกไหม

Spark 8600GT A650 เล่น Crysis ปรับได้แค่ไหนอะครับ กระตุกไหม
    ช่วยบอกหน่อยนะครับ ถ้ามีการ์ดจอที่ดีแนะนำหน่อยก็ดีครับ งบไม่เกิน 4000 บาทครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

ตัวนี้คุ้มสุดแล้วครับ

Comment

เอาลื่นๆก้ระดับ Medium คับ
      แต่ปรับ high ก้ได้ นะ แต่หน่วง มาก

Comment

http://www.crymod.com/filebase.php?f...9d94f4522c3722
        ไม่รู้ว่าลองเอามาเทสได้ใหม

Comment

All Medium ครับ น่าจะสบายๆ ผมใช้ ตัว C600 อยู่ครับ
          ลาก CPU + VGA ช่วยหน่อย นะ ลื่นปื๊ด

Comment

All Medium ฮะ ถ้าแอบมี high จะรู้สึกว่ามีผีมาดึงขาไว้ เดินไม่ค่อยออก

Comment

ผมก็ใช่ A650 อยู่นะครับปรับตามท่านข้างบนเลย แต่ผมแอบ High เพราะอยากเห็นภาพสวยๆ

Comment

dun

Comment

ผมแอบ v.high เลยอ่ะเหมือนมีผีสัก 10 ตัวมาดึงขาเลย

Comment

ตุกครับ อยู่ที่การปรับด้วยครับและก็ปัจจัยหลายๆอย่างเป็นองประกอบแต่ตุกแน่นอนครับ
                    ปล.ท่านหัวเกียร์เปลี่ยนไป!! เอาคนเสื้อเหลืองกลับมาท่าน

Comment

กะไว้แล้ว lol

Comment

เปิด texture high ซักอันก็ยังไหวครับผม

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                          ปล.ท่านหัวเกียร์เปลี่ยนไป!! เอาคนเสื้อเหลืองกลับมาท่าน
                          อีกซักระยะครับ สีเหลืองเหมือนเดิมครับ ตอนนี้รูปนี้ไปก่อนครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                            อีกซักระยะครับ สีเหลืองเหมือนเดิมครับ ตอนนี้รูปนี้ไปก่อนครับ
                            สงสัยช่วงนี้เจ้านี้เยอะใช่มัยครับท่าน

Comment

Working...
                            X