Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi 3870 x2 เร็วที่สุดในโลก ราคาแค่ 14,000฿

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าเวลานี้ คัยจะแรงเทียบ 8800 คับ มันเป็นเรื่องที่ไม่ต้องเถียงเลยจิงๆ สำหรับเล่นเกมเนี่ย
    แต่ถ้าเอาแรงแบบคุ้มค่าต้อง ATi แน่ๆคับ

Comment

ตอนนี้ ณ เวลานี้ เจ้า ATi 3870 x2 เร็วที่สุดไม่ใช่เหรอครับ หรือมัันเร็วน้อยกว่า 8800 ultra อีก หรือผมเข้าใจอะไรผิดเปล่า เร็วกับแรง

Comment

Originally posted by Jaoty View Post
        ตอนนี้ ณ เวลานี้ เจ้า ATi 3870 x2 เร็วที่สุดไม่ใช่เหรอครับ หรือมัันเร็วน้อยกว่า 8800 ultra อีก หรือผมเข้าใจอะไรผิดเปล่า เร็วกับแรง
        ถ้าเกมแรงน้อยกว่าครับ เพราะว่า ไม่ซัพพอท CF กันเยอะ

แต่ถ้าเกมซัพพอท (ที่เห้นมีไม่มีเกม) ก็ทิ้งเป็นทุ่ง

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
          8800 สิครับแรงที่สุดในโลกไม่มีใครสู้เขาได้แล้วละ

มีการ์ดอะไรที่มันเล่น Crysis ปรับสุด 1600 ไม่กระตุกมั่งเหรอครับ

แล้ว need เนี่ย 3850 ผมเล่นยังไม่กระตุกเลย

โดนใจ จริงๆ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
            ผมว่า NVIDIA ต้องออกมาแรงกว่าแน่ นอน (แรงแต่คะแนนหรือป่าว งุงิ)
            ปล.แต่ต้องรอก่อน
            9800Gx2 ปะ

Comment

14000 นี่ รวมภาษีหรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                8800 สิครับแรงที่สุดในโลกไม่มีใครสู้เขาได้แล้วละ

มีการ์ดอะไรที่มันเล่น Crysis ปรับสุด 1600 ไม่กระตุกมั่งเหรอครับ

แล้ว need เนี่ย 3850 ผมเล่นยังไม่กระตุกเลย
                จะหาว่าผมโม้ ผมเห็นมากับตาแล้วว่ามันเล่น need กระตุก
                ไปดูผลเทสของเวปอื่นมั่งเหอะครับ crysis need นี่เฟรมเรตตกกระจายอะ
                Ati มันเสียตรงนี้แหละ ไม่ค่อยมีเกมส์ที่รองรับมันอะ
                ทั้ง ๆ ที่ความแรงกับภาพก็ดีอะ

Comment

Originally posted by ECHO View Post
                  Area-51 ยอมสยบ

แดงเถือกเต็มเคสเยยยยยย

เครดิท http://www.techxcite.com/newsdetail.php/news/664/
                  นี้มัน 3870 - -

Comment

นั่นนะสิ ไม่ suport cf ก็จบอะ

Comment

Originally posted by Antfield View Post
                      Sapphire ลงเหลือ 15,000 แล้วครับ \^o^/
                      ไม่จริงครับ พอไปถามมัน มันบอก มีขายแค่ตัวเดียวหมดแล้วด้วย ตั้งไว้เพื่อเป็นการตลาดครับ ราคาจริง 17200 บาทครับ

Comment

แรงที่สุดในราคาที่ไม่เกิน 14000

หรือใครจะเถียง
                        Last edited by Baby_Dragon; 10 Feb 2008, 01:06:42.

Comment

Comment

Originally posted by Baby_Dragon View Post
                            แรงที่สุดในราคาที่ไม่เกิน 14000

หรือใครจะเถียง
                            เกินอะ หา 14000 มาให้ผมตัวดิตอนนี้ที่ไทย

Comment

รอเหลือ 8000 ค่อยสอย จะเป็นไปได้ไหมเนี้ย

Comment

รักนะ

Comment

Working...
                                X