Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีการต่อเจ้า Musketeer หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีการต่อเจ้า Musketeer หน่อยครับ

ไม่รู้ผิดหมวดป่าว ช่วยสอนวิธีการต่อเจ้า Coolermaster Musketeer หน่อยครับ ผมอ่านคู่มือแล้ว ยังไม่ค่อยเข้าใจ มีรูปด้วยยิ่งดี Temp ที่อยู่ขวาสุดพอเข้าใจ แต่ VU กับ Volt ไม่ทราบว่าต่อยังไงครับ ขอบคุณครับ

มีภาพไหมคับ

Comment

http://www.guru3d.com/article/content/93/ ตัวนี้อ่ะครับ

Comment

ใช้อยู่ครับต่อไม่ยาก

Comment

แหงาว.มีใครพอช่วยผมได้ไหมครับ

Comment

แล้วมันไม่มีคู่มือเหรอคับ^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              แล้วมันไม่มีคู่มือเหรอคับ^^"
              อ่านคู่มือแล้วครับ แต่ยังไม่เข้าใจครับ

Comment

ตามแรปบน

Comment

Working...
                X