Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Mandboard Asus M3A32-MVP เข้ามาข้างในหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Mandboard Asus M3A32-MVP เข้ามาข้างในหน่อย

พอดีเพิ่งจะได้บอร์ดมาวันนี้ครับ หล่อดีครับสมกับที่รอมานาน ตอนนี้ผมจับมันคู่กับ 5000+BE ไปก่อน รอดูอีกซํกระยะ ใครใช้ตัวนี้มาแนะนำหน่อย ว่ามีปัญหาอะไรเปล่า ตอนนี้กำลัง Test ครับ เด่วเอามาให้ชมกัน
    Attached Files
    Last edited by Satanic; 7 Feb 2008, 20:30:01.

กี่ตังค์ครับบอกได้บ่

Comment

ไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าไบออสเวอร์ชั้นแรกมันจะมองเห็นแรมเป็นซิงค์เกิลนะครับ แต่ถ้าอัพไบออสแล้วมันจะเป็ฯดูออลเหมือนปกติครับ ^ ^

Comment

ทดสอบแล้ว บอกด้วยนะครับผม คิดว่าบอร์ดตัวนี้ น่าจะทำมาได้ดี มาก

Comment

เทสเร็วๆ รอดูอยู่นะเว้ย
          เรื่องราคาวันนี้ผมไปซื้อกับมันมา 87xx ครับ
          ที่งานที่พารากอน อะครับ

Comment

อ้าว ว่าไง ก๊าบ เทสเร็ว ๆ หน่อย
            อยากเห็น ผล test

Comment

อยากได้ครับแต่ไม่มีตัง อิอิ...
              รอดูเหมือนกัน

Comment

ผู้ชมเริ่มมากันแระ อีกซักแป๊ปได้ชมครับ แต่ตอนนี้พบปัญหาครับ windows ผมแผ่นพังซะงั้น setup ไม่ได้กำลังโหลดอยู่ครั้งถ้าวันนี้ยังไมได้ชมพรุ่งจะจัดมาให้ได้ชมแน่นอนอิอิ

ปล.ผมอาจจะพามันไปได้ไม่ไกลอย่างที่ท่านคิดนะ อิอิ

Comment

รอดู

Comment

87XX ราคาเกินเอื้อมครับ อิอิ

Comment

วันนีได้ชมแน่งับ

Comment

ปูเสื่อรอ

Comment

เจ้าที่บอกวันนี้ได้ชม

งั้นก็แถวหน้าหนึ่งที่จ๊ะ

Comment

ลองดูเล่นๆ ก่อนครับ ตอนนี้มีปัญหาเรื่องความร้อนนิดหน่อยครับ บรรยากาศในห้องร้อนมากมาย เลยร้อนกันตามไปหมดเลย กำลังไปหาชุดน้ำอยู่งับ เดียวมาต่อกันอีกรอบ

ปล.8800gt ยังเอามาเล่นได้งับ กับบอร์ทนี้ อิอิ
                            ปล.ตอนนี้กำลังตามหา 3870 สองตัว แล้วก็ 3850 สองตัว ใครเบื่อแล้วเสนอตัวด่วนงับ ไม่งั้นไปสอยแล้ว
                            ปล.อยากลองเล่น cfx
                            ปล.อยากเห็นแมงมุมด้วยว่าเป็นไง
                            Attached Files
                            Last edited by Satanic; 9 Feb 2008, 17:37:05.

Comment

อัดตัวคูณไปดิ

Comment

Working...
                              X