Announcement

Collapse
No announcement yet.

องศาเดือด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• องศาเดือด

ตามรุบเลยครับ127องศาผมตกใจเลยพอดีเพิ่งซื้อPsuใหม่มาต่อเลยว่าจะหาโปรเกรมมาวัดความร้อนVgaซะหน่อยเลยลองโปรแกรมspeedfanดันขึ้น127องศาผมตกใจเลยแล้ว Temp1 Temp2Temp3 มานคืออุนหภมูของตัวใหนมั้งอะครับงงใครรุ้ช้วยทีครับTemp1ตัวล่างสุดด้วย
    Attached Files

สุกพอดีเลย กำลังน่ากินเลย

Comment

ร้อนแรงครับ
      ความร้อนขนาดนั้นบอร์ดท่านไหม้แล้วครับเกินจุดเดือด ดูความร้อนตรงกับที่ไบออสหรือเปล่าครับ

Comment

ดูไม่เป็นครับสอนผมทีไบออสหรือเนาะนำโปรเกรมอื่นให้ผมเปรียบเทียบหน่อยครับ

Comment

จะเอาอะไรมากมายกับ speedfan เดี๋ยวคุ้มดีคุ้มร้าย....

Comment

Originally posted by dears View Post
            จะเอาอะไรมากมายกับ speedfan เดี๋ยวคุ้มดีคุ้มร้าย....
            เอิ๊ก...... ที่ผมใช้อยู่ มันก็ "คุ้มดี" นะครับ

Comment

ลองเช็คหลายๆโปรแกรมครับ เช็คด้วย HWmonitor หรือโปรมแกรม Utility ของบอร์ดที่แถมมาให้ช้วป์กว่าครับ

Comment

Everest ชัวร์กว่าครับ
                Speedfan บอกว่าซีพียูผม อุณหภูมิ -49(ด้วยพัดลมเดิม ๆ - เออ กูไม่ต้องเล่น LN2ก็ติดลบได้ 555+)
                มั่วเยอะเกิ้น

Comment

Working...
                X