Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครดีกว่ากานครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครดีกว่ากานครับ

BenQ Joybook S41-335 กับเจ้า Asus A8Sc-4P131 พอดีว่าจะไปซื้อวันอาทิตนี้คับช่วยแนะนำที่ครับแล้วมียี่ห้ออื่นที่สเปกมันใกล้เคืยงกับ้างไหมคับ เก็บเงินมานานอย่างได้คุณภาพคุ้มราคา

lenovo y510

Comment

เล่น NFS ลื่นไหมคับท่านl3lackcatzaa

Comment

สบายครับ การ์ดจอแรงกว่า2ตัวที่คุณกล่าวมาครับ

Comment

แล้วระหว่างBenQ Joybook S41-335 กับเจ้า Asus A8Sc-4P131 ราคาตอนนี้มันเท่าไรคับ

Comment

ถ้า 2 ตัวนี้นี้แนะ ben Q ครับเพราะสเปกดีกว่า(ถ้าเน้นเล่นเกมนะ) ถ้าจะเอา Asus ให้เล่น Asus f8sv ดีกว่าครับ

Comment

เทียบ 2 ตัวนี้ benq ดีกว่าครับ a8 ต้องระวังบานพับแตก และการ์ดจอแรงน้อยกว่า benq ครับ

Comment

เชียร์ ASUS F8SV ครับ ไม่ก็ Y510 ก็ได้ครับ

ปล.เชียร์ ASUS เพราะผมใช้อยู่ อิอิ

Comment

แล้วแต่คนชิบครับausได้เปรียบที่รูปแบบโดนใจไวรุ่นมากว่าครับส่วนlenovoเน้นความทนทานรูปแบบเลยไม่โดนตากรรรมการเท่าที่ควร
                  มันดูบึกบึนแต่ผมชอบ อิอิ แต่ถ้าเทียบสเป็กy510แรงกว่าครับ การ์ดจอASUS F8SVจะเป็นddr2ส่วนy510เป็นddr3

Comment

ไม่ทราบว่าตอนนี้ Y510 นี้ราคาอยู่ที่เท่าไรหรอคับ

Comment

Working...
                    X