Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่่ๆ คิดไงกับ LCD benq คะคือว่าจะซื้อค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่่ๆ คิดไงกับ LCD benq คะคือว่าจะซื้อค่ะ

พี่่ๆ คิดไงกับ LCD benq คะคือว่าจะซื้อค่ะ
    ราคาไม่แพลงเลยค่ะ แต่ไม่รู้ว่าคุณภาพดีแค่ไหนน่ะค่ะ
    แนะนำหน่อยนะคะ

ใช้ได้คับ

เห็นเพื่อนใช้อยู่

Comment

เพื่อนผมขายจอ lcd หลาย ยี่ห้อ ผมถามว่าอันไหนเจ๋ง...
      ------------------------
      คุ้มกับเงินที่จ่าย ลูกค้าซื้อไปแล้ว ไม่ค่อยเอามาเครม ยี่ห้อไหน ช่วยคอมเม้นท์ที
      ------------------------
      มันบอกผมว่า เบนคิว ที่คุณถาม นี่แหละ ครับ

Comment

BenQ ใช้ดีไม่มีปัญหาครับ

และที่สำคัญ design สวยๆทั้งนั้น

Comment

เห็นด้วยเหมือนกัน กำลังจะซื้ออยู่พอดีคับ

Comment

ดีครับ

Comment

ได้คุณภาพที่ดีกว่า ในราคาที่ถูกกว่า สำหรับ ben Q งิงิ งานคอมมาทไปจัดมาแล้ว 1จอ งิงิ

Comment

ใช้ Benq LCD อยู่ 20.1" widescreen มี DVI ซึ่งโดยรวมแล้วคุณภาพดี ระวังเรื่องฝุ่นอย่างเดียว เล่น NFS Carbon สุดยอดไม่มีสะดุด มุมมองกว้างดี ถ้าไม่เชื่อซื้อจอนี้มาลองเล่นดูสิ

Comment

Originally posted by VV View Post
                  ใช้ Benq LCD อยู่ 20.1" widescreen มี DVI ซึ่งโดยรวมแล้วคุณภาพดี ระวังเรื่องฝุ่นอย่างเดียว เล่น NFS Carbon สุดยอดไม่มีสะดุด มุมมองกว้างดี ถ้าไม่เชื่อซื้อจอนี้มาลองเล่นดูสิ
                  ผมก็ใช้อยู่ครับ นอนยันว่าใช้ได้ดีครับ

Comment

ผมเองใช้รุ่น FV93V อยู่ครับ
                    วางบนโต๊ะสวยดี...(ทรงแม็กสีขาว)
                    ชอบที่เล่นเนท หรือ เวป ได้นานๆดีไม่เมื่อยสายตา.......

Comment

ผมใช้ FP73G อยู่ ใช้ดีครับ

Comment

okเลยครัย สายdvi ก็มีมาให้ด้วย ดีก่าบางยี่ห้อ ต้องไปหาซื้อเอง

Comment

เอ.. ผมว่าsamsungดีกว่าป่ะคับ ตอนที่ผมไปเลือกซื้อจอLCD 20" widescreen ที่คิดอยู่ในใจก็มีBenQกับSamsungนี่ล่ะ พอดีไปถามพี่พนักงานดาต้าไอทีชั้น5ที่พันธ์ทิพย์เค้าก็ทดสอบให้ดูระหว่าง Accer, BenQ, Phillip, Samsung โดยการปรับเฟรชเรตและ Screen resolutionแบบmax ปรากฏว่าหน้าจอทุกยี่ห้อดับหมดยกเว้นSamsungก็เลยเอาตัวนี้มา แนะนำSamsung widescreen 22"ราคาประมาณ 15000บาทคับ

Comment

ผมใช้ FP91G+ งับ 19" อลังการมาก

Last edited by cartoonmeww; 21 Nov 2006, 12:57:53.

Comment

ใช้ตัวนี้อยู่ FP73G ก็ Ok

Comment

Working...
                              X