Announcement

Collapse
No announcement yet.

FX-4100 เล่น Saints Row the Third ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FX-4100 เล่น Saints Row the Third ไม่ได้

FX-4100 + 880GMH-U3S3 เปิด Saints Row the Third แล้วจอฟ้า

มีทางแก้แล้ว

ASROCK ทำ beta bios 1.74 ให้แล้วเมื่อเช้าวาน

http://www.asrock.com/mb/beta.asp?Model=880GMH/U3S3
    Last edited by myung; 17 Dec 2011, 03:32:57.

อัพไบออสยังครับ

Comment

BIOS 1.70 น่าจะล่าสุดแล้วนา

Comment

เข้ามาดู ...
        AMD Bulldozer fail! จิงหรือไม่

Comment

Originally posted by myung View Post
          FX-4100 + 880GMH-U3S3 เปิด Saints Row the Third แล้วจอฟ้า

ก่อนหน้าใช้ Phenom 8650 เล่นได้ปกติ T.T

มีทางแก้ยังครับ
          เปลี่ยนแล้ว ลงวินโดว์ใหม่ หรือยังครับ หรือใช้เดิมๆ

แล้วลงไดวเวอร์ บอร์ด การ์ดจอใหม่ หรือยังครับ ของเก่า ลบออกหมดหรือยังครับ

Comment

เช๊คพาวเวอร์กับ แรม ดูด้วยน่ะครับ FX อาจจาบริโภคไฟมากกว่าตัวเดิมที่ใช่ยุก้อเป็นได้ แล้วก้อลองเทสแรมดูครับ

Comment

ลองอัพเดท driver ใหม่ๆ ดูครับ ... เห็นชื่อเกมแล้ว Saints Row คงจะเป็นแนว จขกท แน่ๆเลยดูจากรูป อิอิ (แอบแซว )

Comment

คนกำลังจะหา FX เบรคล้อไหม้เลยทีเดียว อัพเดทอาการด้วยครับ

Comment

เกี่ยวกะ CPU ด้วยเหรอเนี่ย??
                  แต่ ทุกอย่างเหมือนเดิมหมด แต่ เปลี่ยน CPU ใช่บ่ สงสัยต้องเช็ค อีกอย่างก็ POWER แระ

Comment

ในเวป Saint row มีคนบอกว่าต้องใช้ bios mod

ผมยังสงสัยอยู่ว่าเป็นที่เกม หรือที่ cpu

Comment

Originally posted by myung View Post
                      ในเวป Saint row มีคนบอกว่าต้องใช้ bios mod

ผมยังสงสัยอยู่ว่าเป็นที่เกม หรือที่ cpu
                      จะจบยังไงครับท่าน อยากรู้แหะ (เหมือนอยากจะเล่น Fx 4100 บ้างแล้ว)

Comment

http://support.amd.com/us/kbarticles...platforms.aspx

บอร์ด 990 มี ทางออกแล้ว T.T

Comment

แอบเข้ามาดู ผมใช้ x6 1055t+ 990fxa-d3 เล่นจบเนื้อเรื่องแล้วไม่มีปัญหาอะไร แต่ยังไม่ได้ลอง fx เลยเพราะ x6 ยังแรงอยู่

Comment

ไม่ทนรอแล้วครับ ใครมี 955 เอามาแลกหน่อยเร๊วๆ

Comment

จะเป็นปัญหาที่ตัวซีพียูหรือไม่ครับ
                              ลองส่งเคลมดุสิครับ
                              ใช้ fx อยู่แล้ว เพราะใครๆก็ว่า แรงกว่า และทันสมัยกว่า
                              ก็ไม่น่าจะกลับไปใช้ของเก่าอย่าง phenom ii นะครับ
                              อิๆ

Comment

Working...
                              X