Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ 3850 512MB ให้ผมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ 3850 512MB ให้ผมหน่อย

แนะนำ 3850 512MB ให้ผมหน่อย วันนี้ไปComWorldเห็นASUS ATI PCI Ex EAH3850/G/HTDI/512M PCIEX 7300บาทตัวนี้OKไหมหรือแพงไป หรือซื้อตัวอื่นแล้วเปลี่ยนซิ้งทีหลังดีครับ

แพงครับ แต่ก็แลกด้วยความอุ่นใจ เรื่องประกันอะครับ

Comment

ถ้าเล่น 3850 512mb ผมแนะนำ พลังสีครับ ราคาประมาณ6พันปลายๆ แต่ asus ก็ดีนะ แล้วแต่ชอบครับ

Comment

ตัวไหนเย็นกว่ากันอะครับ

Comment

เอาตัวพลังสีเลยครับ รุ่นซิ้งค์ชามข้าวหมา-.-

Comment

7300 บาท น่าจะซื้อ 3870 นะครับ(เพิ่มอีกนิด) แต่ถ้าฝักใฝ่ asus ก็ไม่ว่ากัน

Comment

ผมไม่ได้ฝักใฝ่อันไหนอะครับแต่อยากซื้อแล้วคุ้มค่าอะแบบว่า ทน ดี เย็น ไม่ร้อน สวย

Comment

Originally posted by flookkung View Post
                เอาตัวพลังสีเลยครับ รุ่นซิ้งค์ชามข้าวหมา-.-
                หาซื้อได้ที่ไหนมั้งอะครับราคาเท่าไร

Comment

ดันดัน

Comment

ASUS ก็ราคานี้แลขอรับ เขาขาย brand ของแถม ยี่ห้อ และความหรูหราของ package หน่ะครับผม
                    เอาธรรมดาที่ ATi รับรองมาก็พวก Sapphire หรือ Powercolor ก็พอ

Comment

เขาว่า Heatsink ของ Asus รุ่นนี้ไม่ดีครับ (ไอ้ที่มันเป็นกลม ๆ นะครับ ไม่ใช่ของเดิมของ 3850)

Comment

Originally posted by peungnoye View Post
                        หาซื้อได้ที่ไหนมั้งอะครับราคาเท่าไร
                        www.tkcom99.com ราคาอยู่ที่ 6990บาทครับ ผมชอบตัวนี้มากๆเลย

Comment

Working...
                        X