Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านที่เล่น Hellgate London จบแล้วหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านที่เล่น Hellgate London จบแล้วหน่อยครับ

คือหลังจากปราบบอสสุดท้ายได้แล้ว จะมีผู้ชายปรากฏตัวออกมา ไม่ทราบว่าเขาเป็นใครครับ

คือผมเล่นจบแต่ไม่ค่อยเข้าใจเนื้อเรื่องเท่าไร

และทำไมมันจบห้วนๆจัง นึกว่ายังไม่จบ

นึกว่าฉากจบจะมีมหาสงครามกับเหล่ามอนสเตอร์ซะอีก

รบกวนช่วยอธิบายหน่อยครับ ว่าผู้ชายคนนั้นเป็นใครอะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

T_T

Comment

Comment

เล่นไม่จบอ่าครับ เบื่อก่อน - -

Comment

ของผมจบเห่ครับ.....
          ลบออกตอนเล่นใด้5นาที....

Comment

ผมก็เล่นไม่จบแต่ดูฉากจบแล้ว
            มันก็คือไอ้คนที่เราไปช่วยมาตอนฉากแรกไงแล้วมันก็ไปกับเราเรื่อยๆจนตอนหลังมาเผยว่าเป็นจอมมารอะไรซักอย่างเนี่ยแหละมั้ง
            แต่อาศัยเราฆ่าบอสแล้วมันก็ผลักเราเข้าไปหลุมมิติที่อาเจ๊นั่นเปิดไว้หลังจากนั้นมันก็ยึดอำนาจแทนประมาณนี้มั้ง

Comment

Working...
            X