Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยcrysis อีกที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยcrysis อีกที่ครับ

เอาปืนไร ยิงมันครับ ยิงตรงใหนก็ไม่เห็นเป็นไร
    วิ่งเก็บลูกปืนกลเล็กจนหมดยังเฉย??

อ่านของเก่าครับมีคนถามหลายคนแล้ว แล้วก็มีคนอธิบายไว้อย่างละเอียดแล้วรวมทั้งผมด้วย

Comment

จะมีเครื่องบินล็อกเป่าให้ ที่เเขนซ้ายของมัน เเล้วใช้ปืน เบอร์3ที่เก็บมาจากในเรือ ยิงเลยซวดๆๆ จากนั้นก็เเขนขวา
      เเต่ต้องยิงปืนเล็กทั้งสี่ ของมันให้หมดก่อน (ยิงปืนเล็กทั้งสี่อันของมันให้หมดก่อน)

น่าจะพอเข้าใจนะตัวเอง

Comment

มิสไซส์ยิงไม่ได้ผลหรอกครับ ต้องใช้อีกปืนคือปืนที่ยิงไม่ได้ตอนแรก ถ้าตอนที่บอสออกมาถึงจะยิงได้คือต้องเล็งไปที่เพื่อนเราโฟกัสไว้ ตอนแรกคือแขนซ้าย ต่อมาคือแขนขวา ผมเพิ่งเล่นจบตอนกลางวันนี้เองครับมันมากๆ
        Attached Files

Comment

repบน นี่บอสด่านไหนคับ ทำไมผมเล่นไม่เจออ่ะ(ฮาๆ)

Comment

Originally posted by qbert View Post
            repบน นี่บอสด่านไหนคับ ทำไมผมเล่นไม่เจออ่ะ(ฮาๆ)
            โห ช่างกล้าเล่นนะ แต่ฮาจริงๆนะ- -* แบบว่ารูปใหญ่จนตกใจ

Comment

แล้วถ้าไม่ได้เก็บปืนมาแล้วจะฆ่ามันได้ไหมครับผมก็ไม่ได้เก็บมา
              ไม่ผ่านสักทีฆ่ามันได้แล้วจะจบเลยหรือป่าวครับถ้าจบเลยจะได้ลบออก
              ไม่อยากย้อนไปเอาปืนแล้วครับมันไกลมากๆ

Comment

Originally posted by nine8668 View Post
                แล้วถ้าไม่ได้เก็บปืนมาแล้วจะฆ่ามันได้ไหมครับผมก็ไม่ได้เก็บมา
                ไม่ผ่านสักทีฆ่ามันได้แล้วจะจบเลยหรือป่าวครับถ้าจบเลยจะได้ลบออก
                ไม่อยากย้อนไปเอาปืนแล้วครับมันไกลมากๆ
                กลับไปสัก2-3ตอนก็ไม่เป็นไรน่ะใกล้จบแล้วพยายามหน่อยคงไม่มีปืนไหนยิงได้แล้วมาคือบอทต้องใช้ปืนนี้น่ะคับ

Comment

Originally posted by jojo_serie View Post
                  โห ช่างกล้าเล่นนะ แต่ฮาจริงๆนะ- -* แบบว่ารูปใหญ่จนตกใจ
                  ล้อเล่นนะคับ

Originally posted by nine8668 View Post
                  ไม่ค่อยขี้เกียจเท่าไหร่เลยนะท่าน

Comment

หุๆๆ ผมได้ดูเจ้าตัวโตนี้ลมต่อหน้าต่อตาแล้วครับ สะใจโคตร

Comment

ลองพิมพ์ serch ใน www.youtube.com

พิมพ์ชื่อ ด่าน+crysis เข้าไป

มีให้ดู

Comment

ขอบคุณครับ แล้วจะลองอีกรอบ
                        ว่าแต่ปืนผมไม่มีอะ มีแต่ปืนกลเล็ก
                        แล้วไอ้ปืนที่ว่าเก็บตอนใหนครับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                          ล้อเล่นนะคับ

ไม่ค่อยขี้เกียจเท่าไหร่เลยนะท่าน
                          เล่นไม่ไหวแล้วครับกว่าจะผ่านแต่ละด่านหาเกมส์อื่นเล่นดีก่า

Comment

เราดูตอนมันยิงปืนไส่เราๆก็ใช้ปืนใหญ่ยิงที่จุดมันยิงปืนออกมาเลยครับ ถ้าอยากรู้ว่ารูปืนที่มันยิงออกมาไส่เรา ก็ให้ท่านกดตัว B ลองดู

Comment

เมื่อเรายิง 4 จุดนั้นแล้ว ทีนี้ก็ใช้ปืนเบอร์ 3 ยิงจุดที่ใหล่ซ้ายและขวา มันจะเป็นพื้นที่ขาวๆนะ่ครับ ปืนที่เรายิงไม่ได้ทีแรกน่ะครับยิงเลยทีนี้บึ้มเลยครับ

Comment

Working...
                              X