Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 2 : มันหลอน ออกนอกจอเลยครับ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by qbert View Post
    ผมก็ไม่แน่ใจว่าตัวเองเหลืออีกกี่กระบอก เลิกเล่นมาเล่น2142ซะก่อน ว่าแต่all mapนี่ หมายความว่ายังไงคับ

ป.ล.รู้สึกว่าคนจะเล่น2142เยอะขึ้นนะคับ แต่ช่วงนี้ผมกลับไม่ค่อยได้เล่นเลย งานยุ่งมั่กๆ
    เขาเอาแม็พใหย่มาให้เล่นครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
      เขาเอาแม็พใหย่มาให้เล่นครับ
      อ๋อ หมายถึงแม็พ64เหรอคับ

Comment

ถ้า ถึงคุณ qbert ครับ ผมเห็นข้อความจากอีกกระทู้หนึ่งอะครับ เห็นว่า คุณขายแผ่นเกมส์ด้วยอะครับ ผมอยากติดต่อขอซื้อซะหน่อย อยากได้ซัก 2-3 เเกมส์ ช่วยแนะนำข้อมูลด้วยนะครับ

Comment

สุดยอดๆ

Comment

อืม ทำด้ายไงเนี่ย

แหมคนเรา ทำไปได้

ผิดพลาดประการใดขอความกรุณาด้วยครับ

Comment

Originally posted by CoNFliCT View Post
              อืม ทำด้ายไงเนี่ย

แหมคนเรา ทำไปได้

ผิดพลาดประการใดขอความกรุณาด้วยครับ

งง ???

Comment

ขายที่ไหน จาซื้อมาเล่น

Comment

Working...
                X