Announcement

Collapse
No announcement yet.

Klipsch Promedia GMX 2.1 กับ 2ZS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Klipsch Promedia GMX 2.1 กับ 2ZS

เข้ากันดีมะครับ ว่าจะซื้อลำโพงตัวนี้ กับคนในบอร์ดครับ

ผมใช้กับ x-fi music อยู่ เสียงโอเคดีเบสแน่นตึ๊บๆ ไม่รู้ว่าเสียงสูง ต่ำ กลาง เป็นยังไงผมฟังรวมๆแค่ชอบเพราะก็โอเคแล้ว เรื่องปรับเสียงผมยกหน้าที่ให้แฟนปรับหูเค้าไว แยกช่องเสียงต่างๆดีมาก ผมฟังบอกได้แค่รู้สึกชอบกับไม่ชอบบอกไม่ถูกว่ามันต่างกันยังไง
    แต่กับ 2zs ไม่รู้เหมือนกัน^^ แต่เท่าที่เคยอ่านน่าจะเหมาะกับการฟังเพลงนะลองคนอื่นๆต่อไปแล้วกัน

Comment

เล่น ลำโพง ไม่ธรรมดา เลยท่าน *0*

Comment

ผมว่า ลำโพงก็ กินขาดเลยอะ -*- มีชัยไปกว่าครึ่งแล้ว

Comment

ผมว่า ลำโพงก็ กินขาดเลยอะ -*- มีชัยไปกว่าครึ่งแล้ว
          สงสัยจะเอาลำโพงไปออกรบ อิอิ

Comment

เข้ามาที่บ้านผม เอาซาวน์ท่านมาลองด้วยได้เลยครับ

Comment

Working...
            X