Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่พัดลมเคสด้านไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่พัดลมเคสด้านไหนครับ

คือพึ่งหัดประกอบคอมครับ พอดีวันนี้ไปซื้อมา พัดลม 120 มม. คืออยากรู้ว่าต้องเอาด้านไหนหันเข้าหาเคสครับ มันมี 2 ด้าน ด้านนึงลมออกมาเย็นๆ อีกด้านไม่มีลมออก ต้องเอาด้านที่มีลมออกหรือไม่มีครับ หันเข้าหาเคส เป็นพัดลมข้างหลังเคสใกล้ cpu ครับ

ลองต่อดูดีๆ ครับ วันนี้ผมพึ่งต่อมาๆ งับ เครื่องช็อด ดับไปเลย แง่ๆๆ แต่ลองเปิดเครื่องดูใหม่ เปิดได้ งับ โล่ง อกไป งิงิ

Comment

หลังเคส เป่าลมออกครับ

ด้านหน้า กับด้านข้าง เป่าลมเข้าเคสครับ

Comment

ถ้าจะติดหลังเคส ให้เอาด้านที่ไม่มีลม หันเข้าเคสคับ

เพื่อดูดความร้อนในเคสออกมาคับ

Comment

โดเรมอน นักรักสาด อิอิ555+

Comment

Working...
          X