Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน asrock am2nf6g เป็น m2n-e จะคุ้มมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน asrock am2nf6g เป็น m2n-e จะคุ้มมั้ย

ใช้ 4000+ อยู่ครับ เป็นท่านๆ จะเปลี่ยนกันมั้ยครับ และ asrock am2nf6g มันเห็น vga แค่ 8x เองอ่ะครับมันจะทำให้vga ทำงานได้ไม่เต็มที่มั้ยครับ จะลากครับ ขอบคุณครับ

ถ้าจะเป็นทั้งที เปลี่ยนเป็น MSI K9A2 CF ไปเลยคับ 3800.-

Comment

Originally posted by neromimz View Post
      ถ้าจะเป็นทั้งที เปลี่ยนเป็น MSI K9A2 CF ไปเลยคับ 3800.-
      แล้วตัวนี้มันดียังไงครับ

Comment

รองรับ HT 3.0 คับ แล้วก็ CPU ที่จะออกมาในอนาคตของ AMD ด้วยน่ะคับ
        จริงๆ ตัวเก่าก็ใช้ได้นะคับ

ที่วิ่งแค่ 8X ลองถามในห้อง Graphic Card หรือ General Hardware ดูรึยังอ่าคับ

Comment

8xกะ16x ใช้ไม่รุ้สึกแตกต่างนะ แต่ทำไม Pci-e ผมวิ่ง16x

Comment

Working...
          X