Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเกรดชุด478ช่วยดูทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเกรดชุด478ช่วยดูทีคับ

สเปคตัวเก่าดังนี้ครับ
    P4 3.0 HT ประมาณนี้มั้งครับ 1x99
    Abit SG 72 (ช่องแรมไหม้หมด2ช่องครับ) 150
    memory power 512/400 650
    HDD 80 G (IDE) ไม่ขาย
    Ati 9550 256 MB 128 bit 900
    เคสอลูมิเนียม&PSU 300 W 300

1.อัพเกรดในงบประมาณ 5000บาท จะได้เท่าไหนครับ
    2.ถ้าขายชุดนี้จะขายได้เท่าไรครับ แล้วเอาตังไปโป๊ะกับงบข้างบนซื้อใหม่จะดีไหมครับ
    3.ส่วนใหญ่จะใช้เล่นวินนิ่ง ฟังเพลง Excel ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

พอได้ไหมครับราคายังเนี่ย
    Last edited by thekopnon; 9 Feb 2008, 12:53:12.

เอาชุดเก่าไปขายแล้วซื้อชุดใหม่เลยคับ อัพเกรดคงยาก เก็บตังให้ได้ซัก 12000.- นี่ได้คอมใหม่เลยคับ

Comment

ขายได้เท่าไหร่อ่ะครับ อยากขายเหมือนกันแต่มันจะมีคนซื้อไหมเนี่ย

Comment

แยกขายน่าจะได้นะครับ
        สนใจเหมือนกัน เอามาอัพ คอมให้น้อง หน่อย

ว่าแต่อยู่แถวไหนหว่า

Comment

ต้องลองตั้งขายที่ห้อง IT Market ดูนะคับ ผมไม่สามารถตีราคาได้

Comment

Originally posted by kamahltew View Post
            แยกขายน่าจะได้นะครับ
            สนใจเหมือนกัน เอามาอัพ คอมให้น้อง หน่อย

ว่าแต่อยู่แถวไหนหว่า
            อยู่พระราม3 ครับ สนใจก็ลองโทรมานะครับเบอร์ในกระทู้นี้ครับhttp://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=157161

Comment

Originally posted by neromimz View Post
              ต้องลองตั้งขายที่ห้อง IT Market ดูนะคับ ผมไม่สามารถตีราคาได้
              ตั้งอย่างนี้ถูกต้องไหมครับhttp://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=157161
              Last edited by thekopnon; 8 Feb 2008, 13:38:48.

Comment

น่าจะบอกเค้าด้วยว่า "ช่วยตีราคาให้หน่อย??" น่ะคับ

Comment

ขอบคุณครับ เซรง478ตายไปซะหล่ะ ต้องเปลี่ยนไปเล่นam2ซะหล่ะ ถ้าซื้อเมนบอร์ดกับcpuใหม่HDDตัวเก่าจะเอามาใช้ได้อยู่ป่ะคับ ข้อมูลมันเยอะอ่ะครับ

Comment

ลองใช้ โปรแกรม Duplicate file(โปรแกรมหาไฟล์ซ้ำ) หายังครับ
                    บางทีข้อมูลอาจจะลดลงไปเยอะก็ได้นะครับ เพราะว่าบางทีไฟล์ซ้ำในเครื่องอาจจะเพียบเลย

ปล.ตอบผิดกระทู้ป่าวเนี่ย - -a
                    ปล.อยู่พระราม3ไกลจากผมมากเลยนะครับเนี่ย ผมอยู่แถว เดอะมอลล์งามฯ ครับ

Comment

Originally posted by kamahltew View Post
                      ลองใช้ โปรแกรม Duplicate file(โปรแกรมหาไฟล์ซ้ำ) หายังครับ
                      บางทีข้อมูลอาจจะลดลงไปเยอะก็ได้นะครับ เพราะว่าบางทีไฟล์ซ้ำในเครื่องอาจจะเพียบเลย

ปล.ตอบผิดกระทู้ป่าวเนี่ย - -a
                      ปล.อยู่พระราม3ไกลจากผมมากเลยนะครับเนี่ย ผมอยู่แถว เดอะมอลล์งามฯ ครับ
                      คนล่ะครึ่งทางพันธ์ทิพย์ก็ได้ครับ ยังไงเมนบอร์ดมันก็เสียเทสไม่ได้อย่างอื่นใช้ได้ดีครับ หรือถ้าซ่อมมันได้ก็จะให้แผ่นไดร์เวอร์ไปด้วย

ข้อมูลมันก้อคือหนังของพี่ๆ sora aoi Miyabi Maria Dizon ยังเงี้ยอ่ะคับ มันเสียดายอ่ะ80% ของHDDเลย เกมส์ก้อยังไม่ได้ไรท์ลงแผ่นเลย

Comment

Originally posted by thekopnon View Post
                        คนล่ะครึ่งทางพันธ์ทิพย์ก็ได้ครับ ยังไงเมนบอร์ดมันก็เสียเทสไม่ได้อย่างอื่นใช้ได้ดีครับ หรือถ้าซ่อมมันได้ก็จะให้แผ่นไดร์เวอร์ไปด้วย

ข้อมูลมันก้อคือหนังของพี่ๆ sora aoi Miyabi Maria Dizon ยังเงี้ยอ่ะคับ มันเสียดายอ่ะ80% ของHDDเลย เกมส์ก้อยังไม่ได้ไรท์ลงแผ่นเลย
                        ท่าทางจะหวงมากเลยนะครับ ข้อมูลเนี่ย ออกแนว

Comment

ข้อมูลแนวนี้ เอาอัพขึ้นเว็บฝากไฟล์แล้วแจกชาว OCZ ก็ได้นะคับ แบ่งๆกานนนน เอิ้กๆส์

Comment

มีคัยสนใจมั้ยครับ ชุดเนี่ย

Comment

ผมคิดว่าไม่เกินสามพันนะ

Comment

Working...
                              X