Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบข้อมูล จอ Lcd ที่เล็กที่สุดของคอมกี่นิ้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบข้อมูล จอ Lcd ที่เล็กที่สุดของคอมกี่นิ้วครับ

พอดีผมจะทำเครื่องที่เปิดทิ้งไว้ตลอดเวลอะครับเอามาโหลดบิท เเล้วก้อเปิดเวปนิดหน่อย

อยากได้ Lcd เล็ก ๆ มาไว้ใช้งานอะครับ

ที่พอจะหาได้ตอนนี้เล็กที่สุดกี่นิ้วครับ พี่ ๆ คนไหนพอทราบช่วยกรุณาบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณครับผม

1000tip ชั้นลอยนะขอรับ
    มีจอพวก dell, ibm มือ 2 วางขายอยู่
    ลองไปเดินดู

Comment

ขอบคุณมากครับผม เดี่ยวผมลองไปเดินดูครับ

อยากได้มือ 1 จังเลย หาร้านขายไม่ได้เลยอะครับ T T

Comment

10 นิ้ว ครับ (โดยประมาณ)

Comment

เหนที่มานตั้งเปนกรอบรูปอ่ะ
          เอามาใช้ได้เปล่าหว่า

Comment

พอทราบไหมครับว่าร้านไหนมีขายมือ 1 มั่งครับ

ผมจะเปิดทิ้งไว้ 24 ชม. เลยอะครับ

เลยคิดว่าถ้ามีประกันน่าจะดีครับ อิอิ

Comment

คิดว่าจะทำคอมตั้งโต๊ะให้เล็กที่สุด เเล้วสวยงาม ฮ่าๆ

พอดีโต๊ะคอมมีคอม 2 เครื่องเเล้ว เอาเครื่องใหญ่ ๆ มา มันไม่มีที่วางอะครับ

อยากได้แบบเล็ก ๆ เอายัดตรงกลาง โปรเจคนี้ทุกอย่างต้องเล็กที่สุด

Comment

ผมเคยไปเห็นชั้น 4 (โซนฝั่งห้องน้ำ)

เห็นจอ LCD 15" แบบหน้าจอสัมผัสด้วย แต่ไม่รู้ว่ามือ 1 หรือมือ 2 นะ

Res สูงสุดแค่ 800*600 เอง

ปล.3500 ฿

Comment

15" ก็มองไม่ค่อยเห็นแล้ว ^^"

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
                    ผมเคยไปเห็นชั้น 4 (โซนฝั่งห้องน้ำ)

เห็นจอ LCD 15" แบบหน้าจอสัมผัสด้วย แต่ไม่รู้ว่ามือ 1 หรือมือ 2 นะ

Res สูงสุดแค่ 800*600 เอง

ปล.3500 ฿
                    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวต้องไปเดินค้นหา อิอิ

Comment

จอ LCD 15" ยังพอหาได้ที่ไหนบ้างคับ ที่ใช้อยู่ใกล้ถึงฝั่งแว้ว
                      Last edited by XERXES; 9 Feb 2008, 16:11:44.

Comment

Originally posted by XERXES View Post
                        จอ LCD 15" ยังพอหาได้ที่ไหนบ้างคับ ที่ใช้อยู่ใกล้ถึงฝั่งแว้ว
                        ไกล้ถึงฝั่งนี่เกาะอาไรมาคับ ขอนหรือเรือ
                        จาได้รุ้ว่าขอนไม้กบัเรืออาไรมาถึงฝั่งก่อนกาน

อิอิ สงสัยมันต้องเปนมุขที่ฮากริบแน่เลย

Comment

ที่ผมเคยเห็น มันก็ 15 นิ้วนะครับ

Comment

Working...
                          X