Announcement

Collapse
No announcement yet.

BenQ S41-324 มีคำถามครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BenQ S41-324 มีคำถามครับ

BenQ S41-324 มีคำถามครับ
    มีคำถามจะถามหน่อยครับ ขอเป็นข้อๆนะครับ

1.BenQ S41-324 ซื้อประกันปีที่ 2 ได้ไหมครับ
    2.ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ
    3.แล้วจะติดต่อได้ที่ไหนครับ
    4.เครื่องเดิมแรม 1 กิ๊ก จาอับเพิ่มเป็น 2 กิ๊ก ราคาเท่าไหร่ครับ

ไปดูที่งานพันทิพท์ ฮอตเซลนะครับ เขาบอกว่าราคาพิเศษ 32900 จาก 35900 มีประกัน 2 ปี เเต่ไม่เเถมเเรมอีก 1 กิ๊ก (บอกว่าจำนวนจำกัด 300 เครื่อง) อยากได้ของเเถมเยอะๆๆ ต้องงานคอมมาทร์ ไปมาเมือวานคร้าบ พันทิพ

Comment

ดันๆๆ รุ่นนี้ใช้อยู่ ดีๆๆ ครับ เเรงๆๆ

Comment

ไม่ทราบว่ามีราคาแบบผ่อนไหมครับ คือยังเรียนอยู่อะครับ
        ไม่อยากกวนพ่อแม่อ่ะครับ

Comment

ผมเพ่งซื้อมาเดือนที่แล้ว
          1. ผมซื้อมาประกัน 2 ปีเรยย
          2. 34900 บาทครับ
          3. พันทิพย์ ร้าน csc
          4. แถมแรมให้เป็น 2 GB

Comment

Working...
          X