Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง เพาเวอร์ ของ 4000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง เพาเวอร์ ของ 4000+

รบกวนหน่อยนะครับ อยากปรึกษาเรื่อง ไฟ

AMD (940) X2 Athlon 4000+ 2.1 GHz
    Asrock ALiveNF6P - VSTA
    RAM DDR2 667 1GBx2 corsair
    SATA-II 160 GB Hitachi
    Spark 8600 GT U600 256 MB DDR3
    LG 20x DVD-rw H55L

พัดลม 12 ซม. 3 ตัว ( มีไฟ )
    พัดลม 8 ซม. 4 ตัว ( มีไฟ )

Enermax "EG365P-VD FM" 350W===== เพาเวอร์ตัวนี้ จะเอาอยู่ มั้ยครับ

หมายถึง กระแสไฟมันจะจ่ายพอมั้ยครับ

อยู่ครับ เตยใช้ 3870 ยังเอาอยุ่

Comment

ของผมสเปคนามลายเซ็นต์ข้างล่าง

เพาเวอร์ตัวเดิม พอมั้ยคับ หรือว่ามีตัวไหนแนะนำบ้าง

เอาแบบ เบๆ ก็พอคับ ไม่ต้องถึงขั้นเทพ คับ

Comment

ของผมสเปคนามลายเซ็นต์ข้างล่าง

เพาเวอร์ตัวเดิม พอมั้ยคับ หรือว่ามีตัวไหนแนะนำบ้าง

เอาแบบ เบๆ ก็พอคับ ไม่ต้องถึงขั้นเทพ คับ
        Tsunami Commander 580W หรือ Delux 500W ก็เหลือๆ ละครับ

Comment

Enermax ตัวนี้ไฟเหลือพอขอรับ

Comment

Working...
          X