Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโทษชาว Ocz ทุกท่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโทษชาว Ocz ทุกท่านครับ

ที่ผมไม่ทันมอง กระทู้ปักหมุด 7900Gs กับ 8600GT
    >>> http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=157414
    เลยมาสร้าง กระทู้ใหม่ ที่ เอา 2 คู่นี้ มา เปรียบอีก

>>>http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=157522
    จึงต้อง ขอโทษชาว Ocz ทุกท่านครับ

ไม่ต้องเครียดครับ สบายๆ ชิวๆครับ ไม่ต้องขอโทษก็ได้ครับ คนมันไม่รู้นี้ กระทู้มันเยอะตามันลายครับ จิงๆน่าจะไปอยู่กระทู้นั้นเลยนะครับ ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ก็ได้ครับ
    Last edited by meen182; 9 Feb 2008, 16:58:11.

Comment

อย่าไปคิดมากคับ

Comment

ผมก็เคย ครับ

Comment

อย่าคิดมากผมตั้งกระทู้ผิดประจำ

Comment

^^

Comment

ขอโทษทำไมอะ ไม่ได้ผิดไรนิ

Comment

มารยาทงามจิงๆ น่าชื่นชมนะคับ

Comment

ไม่ต้องคิดมากครับ ใครบ้างที่ไม่เคยทำผิด ที่ท่านปักหมุดไปก็ไม่เห็นผิดตรงไหนเลยครับ ดีเสียอีกจะได้ไม่ต้องเสียเวลาหา

Comment

นี่สิชาว ocz ตัวจริง

Comment

เรื่องเล็กน้อยครับ

Comment

แหมครับ เรื่องแค่นี้ไม่ต้องถึงขนาดตั้งกระทู้ขอโทษหรอกครับ แหะๆ
                        ทุกคนเคยทำทั้งนั้น

แต่ตั้งก็ดีไปครับ
                        แสดงให้เห็นว่าท่านเป็นคนมีมารยาทและคนมีความรับผิดชอบสูง
                        ขอนับถือครับ
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

งั้นก็โทษแก๊ซโซฮอลไปแทนละกันครับ หุหุหุ

Comment

Working...
                          X