Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น SF ขอโปรหน่อยดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นด้วยฝีมือตัวเองภูมิใจกว่าครับ

Comment

มาเล่น BF ดิ เดี๋ยวส่งโปรให้

**************แล้วเดี๋ยวแถมส่งชื่อแบนให้ฟรีด้วย เอามะ?

Comment

**************แล้วเดี๋ยวแถมส่งชื่อแบนให้ฟรีด้วย เอามะ?

Comment

Originally posted by jajaboss View Post

**************************************************แล้วเดี๋ยวแถมส่งชื่อแบนให้ฟรีด้วย เอามะ?

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
          เกมส์อย่าง SF ยังต้องใช้โปรอีกเหรอเนี่ย (สาบานได้นะว่ามันคือเกมส์) ผมว่ามาเล่น COD4 ดีกว่ามั้ยครับ แล้วคุณจะลืม SF ไปเลยเหมือนกับที่ผมตอนนี้ลืม BF2 ไปละ

COD4 กับ BF นี่คือเกมไรคับ ปกติ เล่นแต่ SF เบื่อพวกเกรียน + กาก เหมือนกัน เป็นแนวๆ เดียวกับ SF ป่าว

Comment

BF=Battlefield2 เกมส์แนว FPS แนวทำสงครามแบบยกพวกถล่มกันเลย มีทั้งรถถัง รถหุ้มเกราะ ฮ.จู่โจม เครื่องบินรบ เยอะมากบรรยายไม่ถูกต้องเล่นเอง

COD4=Call of Duty4 เกมส์แนว FPS รบแบบระยะประชิดตัว ไม่มียานพาหนะให้ขับ แต่สามารถเรียก ฮ.มาช่วยยิง เรียกเครื่องบินรบมาช่วยทิ้งระเบิดได้

2 เกมส์นี้ผมว่าสุดยอดของ FPS เลยนะ (เว่อร์ไปปะเนี่ยตู)

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
              BF=Battlefield2 เกมส์แนว FPS แนวทำสงครามแบบยกพวกถล่มกันเลย มีทั้งรถถัง รถหุ้มเกราะ ฮ.จู่โจม เครื่องบินรบ เยอะมากบรรยายไม่ถูกต้องเล่นเอง

COD4=Call of Duty4 เกมส์แนว FPS รบแบบระยะประชิดตัว ไม่มียานพาหนะให้ขับ แต่สามารถเรียก ฮ.มาช่วยยิง เรียกเครื่องบินรบมาช่วยทิ้งระเบิดได้

2 เกมส์นี้ผมว่าสุดยอดของ FPS เลยนะ (เว่อร์ไปปะเนี่ยตู)
              ไม่เว่อร์หรอกครับ เพราะของเค้าดีจริง!!!

Comment

ผมไม่เล่น เกม SF ก็เพราะแบบนี้แหละ เข้าไปเล่นแล้ว เซ็ง ยิง มันไม่ตาย

Comment

อย่าไช้โปรเลยครับผมเบื่อมากมาย
                  หรือถ้าอยากไช้โปรแล้ววิ่งเข้ามากนะ
                  แนะนำเล่นเกมวิ่งคับ เทลรันเนอร์

Comment

ผมไม่เคยใช้โปรครับ ใช้แต่ปิง (500 ค้างตลอดเกม) ขนาดโปรยังอายเลย ยิงไม่โดน(วาปได้)หรือไม่ก็ยิงไม่ตาย(ตายช้ามันแลค) บางทียิงพลังลดเหลือ 0 กลับเพิ่มเต็ม 100 เองเฉยเลย (เหตุผลที่ปิงผมเยอะเพราะว่าผมใช้เน็ต GPRS ของโทรศัพท์มือถือเล่นครับ อย่าว่าผมเกรียนน้าก็ผมไม่ได้ใช้โปรนี่นา) ส่วนโปรผมมีอยู่ 6-7 ตัว แต่ใช้ไม่เป็นซักอันเลย (แล้วโหลดมาทำไมหว่า)
                    Last edited by Benz_36; 11 Feb 2008, 21:56:10.

Comment

อย่าใช้เลยครับ เซ็ง

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                        ตามข้างบนครับ ทำแบบนี้ทำให้คนหลายคนเลิกเล่นเกมออนไลน์ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น
                        อีกหนึ่งเสียงครับ

ตอนแรกๆเล่น sf ชอบมั่กๆๆ

ตอนนี้ไม่เล่นเลยจะ2ปีแล้ว

เบื่อมากๆๆๆ

-*-

Comment

เกรียนเอ้ย

Comment

ไปหาเกมวิ่งแข่ง เล่นดีกว่ามั๊ยครับ?

Comment

เล่นด้วยฝีมือแหละดีและ เจอแล้วเบื่อเหมือนกัล

Comment

*-* มาแข่งกันได้sf พึ่งกลับมาเล่น 3เพชร

Comment

Working...
                                X