Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โน๊ตบุ๊ค acer 4720G มันมีที่รับสัญญาณ wireless ไหมครั

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โน๊ตบุ๊ค acer 4720G มันมีที่รับสัญญาณ wireless ไหมครั

ผมหาที่จะเปิดรับสัญญาไม่เจอครับใครพอรู้ช่วยบอกผมหน่อยครับว่าอยู่ตรงไหน

ปุ่มมันอยู่แถบบนปุ่มพวก f4-f5 อ่ะปุ่มมันเป็นรูปจานดาวเทียมลองหาดู

Comment

มองไปตรงแถบลำโพง อยู่ตรงกลางๆอ่ะ หาปุ่มที่มีรูป จานดาวเทียมอ่ะ มันจะอยู่ซ้ายสุด กดเลย

Comment

รุ่นเด๋วนี้มันมีหมดอ่ะครับ

Comment

ปุ่มที่เปงรูปจานดาวเทียมอะคับ ลองกดดู

Comment

เจอยังคับเนี้ย

Comment

Working...
            X