Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะแชร์มากกว่านี้ได้ไหม!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะแชร์มากกว่านี้ได้ไหม!!!

อย่างเช่น VGA ที่เขียนว่าแชร์แรมได้สูงสุดประมาณ 256 จากแรมปกติในเครื่อง ถ้ามีแรมในเครื่องเยอะอย่างเช่น 4 G หรือ 3 G แรม VGA จะแชร์ได้มากกว่า 256 ได้ไหมครับ!!!!

อันนี้ขึ้นอยู่กับ สเปค ที่เค้ากล่าว ไว้ตั้งเเต่เเรกเเล้วครับ นั้นคือสุดความสามารถของเค้าเเล้วครับ เหมือนกับ กาจจอออนบอดร์ของ PC อะคับ ที่ bios เค้ากำหนดสูงสุดเเค่ไหน ก็ เเค่ นั้น ครับ ^^

Comment

ก็ไม่รู้ว่าของชาวบ้านจะเป็นเช่นไรนะครับ

แต่ของผมไม่มีให้ปรับอะไรเลย นอกจากbootเท่านั้นอ่ะงับ ใน bios

แต่แชร์เยอะไปก็เท่านั้นอ่ะครับ อยู่ที่ gpu มากกว่าครับ

Comment

Working...
      X