Announcement

Collapse
No announcement yet.

TitanQuest เกมเก่าเอามาถามใครพอจะทราบช้วยตอบที่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TitanQuest เกมเก่าเอามาถามใครพอจะทราบช้วยตอบที่คับ

ตอนนี้ผมเล่นมาถึงฉากที่9 โดยผมได้อ่านบทสรุปจากพี่Hangger ให้เดินทางไปสู้กับบอสแมงป่อง เมื่อฆ่าได้แล้วก็จะได้ Eye of Chaos หลังจากนั้นให้เอากลับมาให้ Imhotep ที่ Memphis แต่พอผมเอามาให้แล้วมันไม่รับเควส แล้วผ่านไปต่อไม่ได้อะคับ ใครทราบช้วยบอกที่ ผมเล่นtitanquest patch1.30

ไม่แน่ใจว่าเป็นตรงที่มีภูเขาและถ้ำหลายๆถ้ำรึเปล่าครับ ถ้าใช่รู้สึกว่าจะมีภูเขาลูกหนึ่งที่มีทางเดินเลาะเขาไปด้านหลังนะครับ
    ถ้าติดที่เดียวกับผมนะ เพราะเล่นนานแล้ว แต่จำได้ว่ามีเควสนึงที่พอกลับมาส่งเควสแล้วมันไม่รับ แต่พอลองไปเดินอีกรอบ พบว่ามีทางเล็กๆข้างเขาให้เดินเลาะไปได้

Comment

ได้ไม้เท้าหรือยัง น่ะ ?

Comment

ต้องมีของสองอย่าง ไม้เท้ากับดวงตา อิมโฮเทป จึงจะรับเควสท์

Comment

ขอบคุนมากๆคับพี่ ผมลืมหาไม้เท้า ตอนนี้ผ่านแล้วคับ ขอบคุนมากๆเลยคับ

Comment

Working...
          X