Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เคส Smilodon สีดำ ไฟเขียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้เคส Smilodon สีดำ ไฟเขียว

ไม่ทราบว่าที่ไหนมีขายบ้างครับ ราคาเท่าไหร่

http://www.tkcom99.com/product_detai...1&s_cat_id=113

ร้าน TKCom99 ไม่รู้จะมีแบบไฟเขียวรึป่าวนะคับ ร้านอื่นๆในพันทิพก็น่าจะมีคับ ห้างออกใหญ่

Comment

ที่อยากได้คือ Smilodon Extreme-Black น่ะครับ เดินหาแล้วยังไม่เห็น

Comment

รอคำตอบด้วยคับ อยากได้เหมือนกัน

Comment

ตอนแรกผมว่าไฟสีฟ้าสวยแล้ว เจอไฟสีเขียวเข้าไปสวยกว่าอีก *-*

Comment

ผมได้จาก tk ครับ
            ที่ jedi ก็มีนะครับ
            เค้าบอกว่าเป็นรุ่นใหม่ เปลี่ยนด้านหน้าดำหมด เปลี่ยนไฟเป็นสีเขียว
            แล้วก็พัดลมด้านหลังเป็น 120mm นะครับ
            วันที่ผมไปเค้าบอกว่ารุ่นเก่าไม่มีแล้ว

Comment

ซื้อมาแระคับ ..
              ที่ร้าน ...จำไม่ได้ ละ ชั้น 3
              พันทิพย์ แหล่ะ
              2300
              อิอิ ..(เจ้าของร้านใจดี ลดให้ด้วย)

Comment

สวยอย่างแรง ถ้าไม่ติดว่ามันหนักจะไปสอยมาใช้เลยนะเนี่ย

Comment

สวยแจ่ม แต่มะมีตัง

Comment

Tk ครับ 2400 ตอนนี้ราคาอาจลงละ ซื้อมาเป็นเดือนละครับ แต่เศร้าอยู๋อย่าง รูเสียบหูฟังข้างหน้าใช้ไม่ได้ฮะของผม รูมันใหญ่ไป เวงเลย ประกอบเสร็จเพิ่งรู้ แถมอยู่ ตจว. อดเคลม อิอิ...

Comment

สวยจัง

Comment

Originally posted by james View Post
                        Tk ครับ 2400 ตอนนี้ราคาอาจลงละ ซื้อมาเป็นเดือนละครับ แต่เศร้าอยู๋อย่าง รูเสียบหูฟังข้างหน้าใช้ไม่ได้ฮะของผม รูมันใหญ่ไป เวงเลย ประกอบเสร็จเพิ่งรู้ แถมอยู่ ตจว. อดเคลม อิอิ...
                        ผมก็เป็นครับ นึกว่าจะเป็นอยู่คนเดียวซะแล้ว แหะๆ มีเพื่อน

Comment

กำสงสัยเป้นทั้งลอตมั้งครับ สีเขียวเนี่ย เหอๆๆ ตรวจสอบดีๆก่อนซื้อนะครับ ใครอยู่กทม.สบายไป ผมตจว. เปลี่ยนยากฮะ

Comment

Working...
                          X