Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเรมมันทำไมเป็นแบบนี้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเรมมันทำไมเป็นแบบนี้คับ

เพื่อนซื้อคอมมาได้ประมาณเกือบปีแล้วโดยไม่ได้ดูของข้างในเมื่อวานลองดู cpuzดูเล่นๆเข้าไปดูแล้วเห็นบอกแรมเป็นsingleเลยเเปลกใจเลยถอดมาดูที่voidเป็นkington512/667เเต่ดูในcpuzแล้วมันเป็น512/533อีกตัวก็ยี้ห้อเดียวกันแบบเดียวกันดูในcpuzมันก็เหนเป็น667เพื่อนผมโดนหลอกขายเเรมหรือปล่าวคับ

ไหนลองถ่าย cpu-z หน้าแรมทั้ง 2 ตัวมาดูครับ

แต่แบบนี้เป็นไปได้ว่าโดนครับ

Comment

พอดีเครื่องเพื่อนอยู่อีกห้องอ่าคับเลยไม่ได้ถ่ายมาด้วย

Comment

Working...
      X