Announcement

Collapse
No announcement yet.

[NOD32] jkdramas.com อยากรู้ว่าตอนนี้ใครอัพเดท ได้เป็นปรกติหรือเปล่าครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [NOD32] jkdramas.com อยากรู้ว่าตอนนี้ใครอัพเดท ได้เป็นปรกติหรือเปล่าครับ..

http:www.jkdramas.com/nodup/ สำหรับ ver.2.7

ช่วงนี้ผมอัพไม่ค่อยได้นะครับ.. ไม่ผ่านเลย
    ก่อนนี้เมื่อเดือนก่อนอัพดีมากๆเลยครับ..

Up date ไม่ได้ไม่เป็นไร แต่อีก 16 ล้านวันหมดอายุ หิหิหิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      Up date ไม่ได้ไม่เป็นไร แต่อีก 16 ล้านวันหมดอายุ หิหิหิ
      มีมั๊ยคับ เอามาให้หน่อย อิอิ ขอเลยครับ..

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ได้รับ PM แล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ..

Comment

nod หมดอายุไขต้องทำไงดีครับผม

ของผมมันขึ้นอย่างนี้ครับ อีก 2 วันหมดอายุ อิอิ ต้องทำไงกับมันต่อครับ มันให้ใส่ซีเรียลครับ
          ช่วยชี้แนะหน่อยครับผม ขอบคุณครับ..
          Last edited by rts20d; 13 Aug 2008, 00:41:54.

Comment

ไฟล์อัพเดทแบบออฟไลน์ที่ทางเว็บนั้นเอามาลงให้โหลด หลายๆตัวโหลดมาแล้วใช้ไม่ได้ น่าจะมีความผิดพลาดตอนสร้างไฟล์เพราะแตกไฟล์มาแล้ววันที่ซ้ำๆกันหมดเลย

Comment

Working...
            X