Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อPowerSupply Enermaxหาซื้อที่ไหนได้มั่งครับอยู่พิษณุโลก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อPowerSupply Enermaxหาซื้อที่ไหนได้มั่งครับอยู่พิษณุโลก

พอดีผมจะซื้อ Power Supply Enermax 460W ตัวใหม่อ่ะครับ

แต่ผมไปถามร้านต่างๆไม่ค่อยเอามาขาย มีแต่ Cooler Master 450W อยู่จังหวัด พิษณุโลก
    ใครมีที่ซื้อรู้จักวานตอบด้วยนะ ครับขอบคุณมากครับ

ลองไปเดินหาแถวปทุมทองดูสิครับ

Comment

ลองไปเกือบทุกร้านแล้วอ่ะครับ มีแต่ CoolerMaster

Comment

ต้องสั่งเอามั้ง

Comment

ถามท่านอิมดู

Comment

Working...
          X