Announcement

Collapse
No announcement yet.

Delux Mirror Mod By 13evils

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Delux Mirror Mod By 13evils

ก็ไม่มีอะไรมากครับแค่ ใช้กระจกแทน อคีลิค ครับอิอิ ตอนแรก ว่าจะรอทำลายบนกระจกให้เสร็จก่อนค่อยเอามาลงครับ แต่พอดียังหาลายที่ถูกใจไม่ได้เลยเอาไว้ก่อนครับ

ขออภัยสำหรับ 56K นะครับ รูปใหญ่(นิดนึง!!)

มาดูกันเลยดีกว่าครับ

--------------------------------------------------------------------------

ตอนยังไม่ได้จัดสายครับ รกมากมาย เล่นไฟสีแดง ไม่ค่อยโดนใจเท่าไหร่ครับเลยเปลี่ยนแนว UV แทนครับอิอิ

หลังจากจัดสายแล้วดูดีขึ้น 20 % อิอิ

มุมมืดครับไว้เวลาแอบเล่นเกมส์ดึกๆ อิอิ

มุมโปรดครับ ชีวิตทั้งวันถ้าไม่ได้ไปเรียนไปนอนหรือไปเที่ยวไหนก็นั่งมันแต่ตรงนี้แหละครับ อิอิ

Keyboard สุดรักครับ ขัดเช็ดทุกวัน (ขี้มือติดเด๋วสาวๆ มาเห็นเขินครับอิอิ)

ตัวขับเสียง มรดกท่านพ่อให้มาครับอิอิ สะอาดจัง !!

อีกมุมครับ

สนับสนุนการอัพรูปโดย เจ้าตัวนี้ครับ อิอิ

-------------------------------------------------------------------------

หมดล่ะครับ รูป มีแค่มุมเดียวนะครับ สวยมุมเดียวอิอิ พอดีขี้เกียดยกออกมาน่ะครับ ถ้ามันสมบูรณ์แบบแล้วจะเอามาลงเพิ่มอีกทีครับ งบหมดครับอิอิ

มีอะไรติหรือแนะนำ ตามสบายเลยครับอิอิ

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ รักนะครับจุ๊บๆ
    Last edited by 13evils; 21 Nov 2006, 18:36:32. Reason: กระจก = Mirror เป็น กระจกใส = Glass ขอบคุณท่าŨ

PSU ไม่หรูเลยอ่ะ อิอิ

แต่โดยรวมสวยดีงับ ^^'

Comment

ผมว่า น่าจะไปลดขนาดรูปหน่อยนะครับผมใช้ 512 k ยังโหลดช้าเลย แก้ด่วนเลย

Comment

อะฮะ นี่รังรักของต้อมเหรอเนี่ย....จัดว่าไม่รกครับ

Comment

รักน่ะ จุ๊บๆ

Comment

เอ่อ....สงสารพัดลมง่ะครับเช็ดมันบ้างก็ดีครับ สวยดีครับ...

Comment

จอเหมือนกานเยย อิ อิ

Comment

เเล้วมันไม่หนักเเย่หรอครับ อุอุอุ

Comment

Mirror เค้าใช้กับกระจกเงาไม่ใช่เหรอครับ

กระจกใส เค้าใช้ glass

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                    Mirror เค้าใช้กับกระจกเงาไม่ใช่เหรอครับ

กระจกใส เค้าใช้ glass
                    ลืมไปเลยครับสงสัยต้องไปเรียนใหม่ พลาดไปแก้ไขไม่ได้ ขออภัยไม่ว่ากันนะครับ

Comment

Comment

อืม เดียวนี้เริ่มมีอะไรใหม่ๆ มาให้ชมอีกแล้วครับ กระตุ้นๆๆ งานโมด อิอิ สวยแล้วครับป๋ม

Comment

Working...
                        X