Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดพัดลมตรงนี้จะมีผลอ่ะไรปล่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดพัดลมตรงนี้จะมีผลอ่ะไรปล่าวคับ

ติดพัดลมตรงนี้จะมีผลอ่ะไรกับ HD ปล่าวคับ ผมเอากาว2หน้า ใส่บางๆ แปะไว้ติดกับHD เลย กลัว HD มีปัญหา

ป.ล. อย่าบอกว่ามันจะเย็นขึ้นน่ะท่าน
    Last edited by destinyair; 7 Sep 2008, 14:32:20.

ไม่ลองเอา ไว้ ด้าน ล่าง ดู อ่าครับ น่าจะดีกว่า อยู่ แบบนั้น อ่า ครับ

-ถ้ามันสั่นแรงก็มีผล ให้ พังเร็วนะ
    -แล้วก็แม่เล็กที่พัดลมด้วยงับ

Comment

HD ผมร้อนตั้ง45องศา ใส่แล้วลาดเหลือ41 องศา

รู้แล้วแกะออกดีกว่ากลัว HD เสีย

Comment

ไม่ลองดูตัวนี้ บ้างหรอ ครับ ก็น่าจะเย็นนะ เครื่องน้องผมใช้ อยู่ประมาณ 35 เอง

ร้าน TK

Comment

ไม่เป็นไรคับ วางได้

Comment

ตอนนี้50 50 ถอดหรือ เอาออกดี

Comment

ช่วยตอบหน่อยคับ มีผมข้างเคียงไหม

Comment

50 เลย อ่า

ลองเอาไว้ข้างล่าง แล้ว มันเย็นกว่าไหม ครับ ถ้าร้อนกว่าท่านก็เอาไว้ แบบเดิมก็ได้ครับ
                คงไม่เป็นไรหรอก ครับ
                ปล.อันนั้น มันเป็นแค่ตามหลังทฤษฎี เชยๆอ่า แต่ ฮาร์ดิสท่านร้อนจังเลย

Comment

ผมก็ว่าน่าจะวางได้น่ะ เพราะข่างในมันก็มี มอเตอร์ใช่ม่ะคับ อีกอย่าง พัดลมเป่าที่มีขาย มอเตอร์มันก็จอเหมือนกัน

Comment

งับ

Comment

ลองดูแบบนี้ซิคับ
                      [IMG][/IMG]

ของผม 25-30 เองคับ

Comment

คว่ำ HD แบบนั้นไมเป็นไรหรอคับ

Comment

Originally posted by kunubon View Post
                          ลองดูแบบนี้ซิคับ
                          [IMG][/IMG]

ของผม 25-30 เองคับ
                          ฝุ่นเต็มเลยนะ ท่าน หุหุ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                            คว่ำ HD แบบนั้นไมเป็นไรหรอคับ
                            ไม่เป็นไรคับ ผมคว่ำมา 2 ปีแล้วคับ แถมเปิด 24 ซม. 7 วันอีกคับ ไม่ได้ปิดมา 3 เดือนแล้วคับ

Comment

Originally posted by kunubon View Post
                              ไม่เป็นไรคับ ผมคว่ำมา 2 ปีแล้วคับ แถมเปิด 24 ซม. 7 วันอีกคับ ไม่ได้ปิดมา 3 เดือนแล้วคับ

มิน่าหล่ะ ฝุ่น ตรึม เลย หุหุ

Comment

Working...
                              X