Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยครับมีปัญหากับ HP dv2517tx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยครับมีปัญหากับ HP dv2517tx

คือผมลงวินโดส์ XP ครับแล้วมีปัญหาดังนี้
    1.เวลาลง Driver VGA แล้วมันใช้ได้แต่พอปิดเครื่องแล้วเปิดเครื่องใหม่มันกลับใช้ไม่ได้ไปดูที่ Device Manager มันก็ปกติ ลองลงหลายรอบมันก็เป็นเหมือนเดิม
    2.เวลาลง Driver WLAN และ Bluetooh มันขึ้นจอสีฟ้า และลองเข้า Safe mode แล้วก็เป็นจอสีฟ้าเหมือนกัน ผมจะแก้ยังงัยนะ

ทำใจครับ HP มัน sensitive งี้แหละ [เคยไปเจอกรณีนี้นั่นแหละ ลงไรไม่ได้เลย ของเพื่อน ขึ้นจอฟ้าตลอด จนเกลียดหน้า hp ตั้งแต่บัดนั้น]

รู้สึกว่าถ้าจอฟ้าแล้วต้องลง window ใหม่สถานเดียวครับ

Comment

Originally posted by tgst View Post
      ทำใจครับ HP มัน sensitive งี้แหละ [เคยไปเจอกรณีนี้นั่นแหละ ลงไรไม่ได้เลย ของเพื่อน ขึ้นจอฟ้าตลอด จนเกลียดหน้า hp ตั้งแต่บัดนั้น]

รู้สึกว่าถ้าจอฟ้าแล้วต้องลง window ใหม่สถานเดียวครับ
      แม่นแล้วครับ เบื่อจริงๆ

Comment

Working...
      X