Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดีใจสุดๆ ครับ 965 Dark ใส่ E8xxx ได้ขอรับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดีใจสุดๆ ครับ 965 Dark ใส่ E8xxx ได้ขอรับ อิอิ

เพื่อนบ้านของเรา เว็บเทพอย่าง Vmodtech ได้เทสเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
    โดยท่านน่อม Venom-Crusher

โดย Bios ใหม่ของ 956 dark ครับ อิอิ รายละเอียดตามอ่านได้ครับทุกท่าน

ดีจังที่ของผมยังไม่ขายมันไป เพราะซื้อมาแพง ขายก้อเสียดาย ตอนนี้ไม่อยากขายแล้วครับ พี่น้อง

ดีใจ ชะเอ้ย ดีใจจัง..........

http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=299&page=1

ยินดีด้วยนะ

Comment

965 ส่วนมากก็ใส่ได้อยู่แว้ว
      ไบออสใหม่ๆมาให้อัพกันเพียบงับ....

Comment

ผมเลือกซื้อdark-sมือสองถูกๆเพราะงี้ไง ก่อนซื้อก็ได้ข่าวคร่าวๆว่าใส่ได้ มีbeta biosออกมา แต่นานแล้วนะ ก่อนe8xxx มีขายในไทยอีก ก็วัดดวงเอา ใจว่าจะเอาP35 ถูกๆ คงไม่พ้นbiostar ไม่ก็p35 neo2 แต่พอเห็นdark-sขายมือสองถูก รีบคว้าไว้ก่อนเลย ค่อยมาวัดดวงเอาทีหลัง จนป่านนี้ผมก็ยังไม่ได้ใช้เลย เหอๆๆๆ e8xxx ราคามันยังแพงซะจริงๆ ดูแล้วคงยังไม่ลดแหงมๆมั้งเนี่ย เซ็งจิต

Comment

เห็นว่าใส่ไม่ได้นิหว่า....คิคิ แต่ผมก็ใช้ dark-s อยู่น่ะ

อัด e2140 ยังไม่ค่อยมันเลย ดันใส่ E8xxx ได้อีก

มีเรื่องให้เสียตังอีกแหล๊ะ...เซง

Comment

^^

Comment

เหอๆ...ใส่ได้แถมลากกระจายเลย

Comment

Originally posted by Zeal View Post
                เพื่อนบ้านของเรา เว็บเทพอย่าง Vmodtech ได้เทสเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
                โดยท่านน่อม Venom-Crusher

โดย Bios ใหม่ของ 956 dark ครับ อิอิ รายละเอียดตามอ่านได้ครับทุกท่าน

ดีจังที่ของผมยังไม่ขายมันไป เพราะซื้อมาแพง ขายก้อเสียดาย ตอนนี้ไม่อยากขายแล้วครับ พี่น้อง

ดีใจ ชะเอ้ย ดีใจจัง..........

http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=299&page=1
                ดีจังเลย ผมเพิ่งได้ Dask-s มายังไม่ได้ลองเลย รอ CPU อยู่
                ยังไงก็รอ Sink NB น่ะพี่น่ะ

Comment

ดีใจกับคุณด้วย และก้ดีใจกับตัวเองด้วยครับ ดีที่ไม่ได้ขายนะ เดิมเล่น E6400อยู่ เสถียรดี เร็วดี

Comment

555 แหล่ม

Comment

Working...
                    X