Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงกับมันจิงๆครับ Athlon3000+ 939

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงกับมันจิงๆครับ Athlon3000+ 939

ผมใช้ Athlon3000+กับA8N-E คือผมปรับบัสไป 220 ความเร็วที่โชว์ในไบออส 1980Mhz
    แต่พอเข้าวินโตวโปรแกรมทุกอย่างในวินโดวจะโชว์เป็น 1800Mhzหมดเลยครับทั้ง cpuz
    บัชมาร์ก 03-05-06 จะเห้นเป็น 1800 หมดเลยงงมากเลยครับใครพอจะรู้ช่วยตอบที ตัวบอร์ด ไบออสเป็นเวอร์ชั่น 1.13 ครับ

แบบนี้ผมก็ไม่รู้อะครับ ว่าเป็นเพราะอะไร ผมก็งงเหมือนกันครับ
    ว่าแต่พี่ปิ๊กเปลี่ยนมาใช้ 939 แล้วหรอคับ ดีใจจังผมก็ใช้ตัวเดียวกับเซียนอย่าพี่คับ

Comment

เอาใจช่วยคับนะท่าน สู้ๆ

ปล.ถ้าหมดหนทางก็เอาน้ำมนต์รดๆ แล้วจัดพระสวด ถวายสังขทาน รับรอง อิอิ..

Comment

ต้องไปบวชสัก 7 วันดีกว่าครับ
        อ่าหวัดดีครับ คุณLP_inBKKจบยังครับ Doom อิอิ

จน เคลียด คล็อกไม่ได้

Comment

ปิดตัว AMD Cool’n’Quiet ในไบออสยังครับ

Comment

ปิดแล้วครับลงวินโดวใหม่อีกรอบก้อยังไม่ได้เหมือนเดิม T T

Comment

เครื่องที่ใช้ได้ใส่ไดร์ Floppy Disk ด้วยละป่าว ถ้าไม่ได้ใส่มันเข้าไปบอร์ดจะล๊อคทำให้ oc ไม่ได้

Comment

ผมไม่ได้ใส่ FD ครับถ้าใส่แล้วจะคล็อกได้เหรอ ครับ? ยังไงคืนนี้กลับไปลองงั้น

Comment

DOOM3 จบแล้วครับ สะใจมาก โหดจริงๆ 555+

Comment

แจ๋ว อิอิ

Comment

เวอร์ชั่นไบออสของ MAINBOARD ลองลดเวอรรชั่นไบออส

Comment

Working...
                      X