Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง GRAW2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง GRAW2 ครับ

คือ มันเข้าไปเล่นonlineใน เซิร์ฟไทย ยังไงครับ เข้าไปเล่นทีไร เห็นมีแต่ฝรั่ง (รึป่าวไม่รู้นะ)
    รบกวนผู้ที่เล่นอยู่บอกหน่อยครับ

เวลาเข้าไปจะเห็นห้องรวมครับ อยากเล่นเซิฟไทยต้องดูที่เขียนว่า NewEra_TH

Comment

ผมคนนึงที่เล่นอยู่ แต่ไปวิ่งเล่นเซิฟนอก ปิงประมาณ 500 ก่าๆ

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
        ผมคนนึงที่เล่นอยู่ แต่ไปวิ่งเล่นเซิฟนอก ปิงประมาณ 500 ก่าๆ
        ปิง500 นี่ยังเล่นได้อีกเหรอท่าน

Comment

^
          ^
          ^
          ได้ครับสบายมากๆ บางเซิฟขึ้นถึง 900 กว่าๆ เราก็ไม่เล่น

Comment

อ้าวตกลง ยังมีคนเล่น GRAW2 อยู่เหรอครับ

ผมมีแผ่นแท้ แต่เวลาเล่น เล่น Hamachi COOP กับเพื่อน - -

Comment

จะเล่นหลังหกทุ่มน่ะ คนจะเยอะ

Comment

ตอนนี้ผมเล่นเยื้อเรื่อง GRAW1 ใกล้จบแล้ว เดี๋ยวลอง 2 ต่อ

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                  ^
                  ^
                  ^
                  ได้ครับสบายมากๆ บางเซิฟขึ้นถึง 900 กว่าๆ เราก็ไม่เล่น
                  แม่เจ้า ปิง900 ผมว่าปิง500นี่ก็โหดแล้วนะ

Comment

Working...
                  X