Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ LCD 22" รุ่นไหนถูกที่สุดหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ LCD 22" รุ่นไหนถูกที่สุดหรอครับ

คือจะซื้อ LCD 22" อยากได้ ตราที่ถูกที่สุด คือตอนนี้มอง Asus ไว้ เพราะเห็นช่วงนึงมันลดมา 8-9 พัน แต่ตอนนี้ ไม่รู้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ งานคอมเวิล ตั้ง 11500 อีกยี่ห้อนึงที่ดูไว้คือ Samsung เห็นที่งาน Comworld เห็นราคาที่ 9500

ว่าจะไปดูอีกทีตอน Commart ราคาน่าจะถูกกว่าเดิม เพราะงาน ComWorld มันราคาพันทิพย์ชัดๆ!!!

อยากรู้ที่พันทิพย์มันมีอะไรที่ถูกบ้างอ่ะครับ ต้องการ

respond time 2 ms
    รองรับ HDCP
    รองรับ HDMI (รึไม่ก็ได้)

ดีไซน์ ไม่สนอยู่แล้ว

แนะนำทีนะครับงบประมาณ 8000 ถ้าเกินก้อไม่อยากเกิน 10000 แนะนำทีนะครับบ

สนใจอันนี้มั้ยคับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=156564

Comment

HP สถานเดียวครับ หรือไม่ก็ Dell

Comment

หมื่นบวกไปอีก500ได้hpมีhdmi respondtime 2 ms ไม่ต้องไปสนครับเพราะวัดเเบบgtgเหมือนวัดหลอกๆเทียบเเล้วพวกบอกวัดได้2msไม่ต่างกับที่บอกว่า5msหรอกครับขึ้นอยู่ว่าวัดเเบบมาตรฐานไหน ไปดูชอบสีชอบภาพสอยได้เลย รองรับ HDCPก็มีหลายยี่ห้ออยู่ลองดูๆไปครับ

Comment

advice
          Attached Files

Comment

^
            ^
            ^
            เอาเข้าจริงๆเจอแบบนี้ กระเทยก็เอาวะ555+

Comment

DELL น่าใช้นะ

Comment

lg คับ 7990 แต่ไม่มี dvi ขายที่ jib

Comment

ขอบคุณมากคับ

ว่าแต่ขอถามทีครับว่า LG L222WS นี่มัน มี Port อะไรบ้างครับ จะเอาไปต่อ XBOX น่ะครับไม่รู้ต่อไ้ด้รึป่าว
                  Last edited by Alkung; 11 Feb 2008, 17:28:47.

Comment

Originally posted by Alkung View Post
                    ขอบคุณมากคับ

ว่าแต่ขอถามทีครับว่า LG L222WS นี่มัน มี Poer อะไรบ้างครับ จะเอาไปต่อ XBOX น่ะครับไม่รู้ต่อไ้ด้รึป่าว
                    มีแต่ D-SUB VGA คับ

Comment

Working...
                    X