Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง EACAN 2.1 มีรุ่นไหนบ้างครับที่ขายในไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง EACAN 2.1 มีรุ่นไหนบ้างครับที่ขายในไทย

^
    ^
    ตามนั้นเลยครับ
    พอดีเห็นหลายคนชมว่าเสียงเบสดี เลยอยากทราบว่ามันมีกี่รุ่นที่ขายในไทย (เฉพาะ 2.1) แล้วในทั้งหมดที่มีขายรุ่นไหนขับเสียงเบสได้ดีสุดครับ (เอาแบบเบสแน่นๆนุ่มๆมาเป้นลูกๆอ่ะครับ)

โคราชมีขายรุ่นเดียว เหอๆ

Comment

ไม่เข้าใจทำไมโคราชไม่ค่อยมีลำโพงดีๆ ที่ผมอยากได้ขายเลยอ่ะ อยากได้ X3 ก็มีแต่ X2 พออยากได้ A500L ก็ดันมีแค่ QQ001 ขาย T-T เฮ้อ.. เซ็ง คงต้องนั่งฟัง SBS370 ต่อไปอีกแล้วเรา สงสัยคงต้องสั่งซื้อทางเว็บเอาดีกว่า

Comment

ท่านเรือรบ นี่สุดยอดจริงๆ 12 นาที ได้คำตอบพร้อมรูป

Comment

Originally posted by Benz_36 View Post
          ^
          ^
          ตามนั้นเลยครับ
          พอดีเห็นหลายคนชมว่าเสียงเบสดี เลยอยากทราบว่ามันมีกี่รุ่นที่ขายในไทย (เฉพาะ 2.1) แล้วในทั้งหมดที่มีขายรุ่นไหนขับเสียงเบสได้ดีสุดครับ (เอาแบบเบสแน่นๆนุ่มๆมาเป้นลูกๆอ่ะครับ)
          ผมว่า A500L นะเพราะฟังเทียบที่ร้าน ทุกรุ่นที่ซับ 6.5 นิ้ว A500L เบสเเน่นสุดครับ
          เสียงกลางเเหลม สดใสมาก
          หลงรักเสียงลำโพงเเบบนี้ตั้งเเต่ Sonic gear เเล้วดันไม่เอาเข้ามาขายต่อ หายไปเลย
          Last edited by Nutte; 11 Feb 2008, 06:17:45.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เมื่อวานเดินดูเซียร์ เห็นEACAN 5.1 ทำออกมาดูสวยดีครับ จำรุ่นไม่ได้ราคา3990บาท เสียงเบสลอยดีมากครับ

Comment

sonic gear เปลี่ยนยี่ห้อหรอครับ O o

Comment

www.advice.co.th
                  Attached Files

Comment

ผมก็ใช้ EACAN 2.1

Comment

2ปีกว่า อิอิ ฮ่าๆๆๆ

Comment

ขุดตาม เวปอากู๋ แหงๆ

Comment

อ้าว กระทู้ผมนี่หว่า ใครไปขุดมาล่ะเนี่ย

ตอนนี้มีความสุขกับการใช้ X3 โม อยู่ อิอิ

Comment

อมร,IT City,HWH,JIB,Banana IT,ไก่มิวสิค โคราชดูแค่ร้านพวกที่เอ่ยมาเนี้ยแหละ -*-

Comment

Working...
                            X