Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู AMD ชุดนี้ให้ทีครับว่าดีเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู AMD ชุดนี้ให้ทีครับว่าดีเปล่า

หาข้อมูลอยู่นานครับไม่รู้ว่าชุดนี้มันเข้ากันไหม เอามา OC เล่นเกม ฟังเพลง ดูหนังโป้ ครับ
    1.CPU=ATHLON�X2 4200+ 2,150
    2.M/B=MSI K9A2-CF 3,800
    3.RAM=Geil Ultra Series 240 Pin 2GB DDR2 800 (2x1G) 2,500

รวม ๆ แล้วก็ 8450 บาท ส่วนของทีเหลือผมมีอยู่แล้ว ใครมีไรแนะนำหรือเปลี่ยนแปลงรายการไหนก็แนะนำทีนะครับ

ปล.ผมมีงบในการซื้ออุปกรณ์ 3 อย่างนี้ 9000 บาทครับ

OK เลยครับผม

Comment

ขอบคุณครับเก็บตัง ไปซื้อ ละ

Comment

ok อีกเสียง

Comment

ขอบคุณทุกท่างงับ

Comment

ok ด้วยคน

Comment

Working...
            X