Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่น CD งานสำคัญ เสียหายอย่างหนัก จะพอมีทางไหนที่จะกู้ได้บ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่น CD งานสำคัญ เสียหายอย่างหนัก จะพอมีทางไหนที่จะกู้ได้บ้างไหมครับ

CD แผ่นนี้ backup งานสำคัญจาก HDD เก่าไว แต่ดันมีเด็ก นรก มาเจอแล้วหยิบไปเล่น สภาพ ตามที่เห็นเลยครับ

เมื่อดูสภาพแล้วยอมรับว่า คงจะหมดหวัง แต่เผื่อใครมีวิธีดีๆ ที่จะช่วยกอบกู้มาได้บ้าง

คงช่วยอะไรไม่ได้แล้วมั้งครับ ถ้าไม่หักนี่อาจจะยังพอเอาแผ่นไปขัดได้บ้าง แต่หักแบบนี้ผมว่าหมดทางแก้ไข

Comment

ทำใจครับ

Comment

ไม่ไหมคับ

Comment

ที่ผมเห็นแขวนไว้หลังรถซาเล้งขายของเก่า
          --------------------------------
          สภาพยังโอเคกว่าตัวที่คุณโพสเลยครับ
          --------------------------------
          ทั้งขีดข่วนทั้งหักงอแบบนี้ คงจะต้องยอมยกธงล่ะครับ...

Comment

ดับอนาถ

Comment

แผ่นหักเนี่ยจนปัญญาครับท่าน

Comment

ยืนไว้อาลัย
                Attached Files

Comment

ทำได้แค่ตบกบาลเด็กคนนั้นสักทีครับ

Comment

ยังมีหวังครับ
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    หวังว่าจะเก็บแผ่นไปขายได้อ่านะ

Comment

เห็นแต่ในหนังสายลับนี่แหละที่ทำกันได้นะคร้าบ ถ้าเอาเข้าจริงคง Impossible จริงๆ ครับคุณ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ ผมทำใจได้แล้วครับ

คุณ elephanter ใจจริงผมอยากจะเหยียบให้จมดินเลย แต่ติดตรงที่เค้าเพิ่งจะ 5 ขวบ เลยต้องปล่อยไป ผิดที่ผมเองที่ไม่เก็บให้พ้นมือเด็ก(เวร)

Comment

เสียใจด้วยครับ

Comment

นอกจากโดเรมอนแล้วผมไม่เห็นทางอื่นๆจริงๆครับ Y_Y เสียใจด้วย

Comment

เป็น่ผมนะเตะปลิวไปแล้วนรกจริงๆ

Comment

Working...
                              X