Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมโดนมันเล่นแล้วครับท่าน ผู้รู้ช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมโดนมันเล่นแล้วครับท่าน ผู้รู้ช่วยดูให้หน่อยครับ

คือผมใช้nod เวอร์ช้นล่าสุดเวลาเจอไวรัสจะdeleteก็จะขึ้นอะไรก้ไม่รู้ช่วยดูให้หน่อยครับผม

จะdeleteก้ขึ้นอะไรก้ไม่รู้ครับ มีรูป ต้องทำอย่างไรครับ ช่วยทีครับ ขอบคุณมากครับจะdelete หรือclean ก้ขึ้นerrorอะไรก้ไม่รู้ครับกดretrtก็ไม่มีผล ผมกดcancel แล้วมากดleave มันก็จะสเกนต่อครับ ไม่ทราบว่าผมทำถูกหรือปล่าวครับมีรูป แล้วต่อทำไงครับ ถึงจะกดdelete และcleanได้ครับช่วยทีครับ(เดือดร้อนมาก) ขอบคุณมากครับ
    Attached Files
    Last edited by ponganansx; 11 Feb 2008, 14:44:45.

Comment

มันอาจจะเรียกใช้งานตัวเองอยู่ครับ
      ลองเข้าเซฟโหมด แล้วสแกนดู น่าจะลบได้ครับ

Comment

Originally posted by zigmabadcat View Post
        มันอาจจะเรียกใช้งานตัวเองอยู่ครับ
        ลองเข้าเซฟโหมด แล้วสแกนดู น่าจะลบได้ครับ
        เข้าเซฟโหมดตรงไหนครับ ขอแบบละเอียดด้วยนะครับ ทำไม่เป็นครับ
        Attached Files

Comment

Reboot ใหม่นะครับ แล้วกด F8 ครับ แล้วเลื่อนเมนูไปข้างบนนะครับ จะเห็นคำว่า Saft mode แล้ว Enter เลยครับ รอมันโหลดจนเสร็จจะเข้า วินโดวส์ เหมือนปกติแต่เป็นแบบหยาบๆน่ะครับ แล้วเปิดโปรแกรมมาแสกนเลยครับ

Comment

ตอนบู๊ตเข้าวินโดวส์น่ะคับ ให้กด F5 ป่าวประมาณนี้น่ะครับ ลองดู

Comment

Originally posted by ponganansx View Post
              จะdeleteก้ขึ้นอะไรก้ไม่รู้ครับ มีรูป ต้องทำอย่างไรครับ ช่วยทีครับ ขอบคุณมากครับจะdelete หรือclean ก้ขึ้นerrorอะไรก้ไม่รู้ครับกดretrtก็ไม่มีผล ผมกดcancel แล้วมากดleave มันก็จะสเกนต่อครับ ไม่ทราบว่าผมทำถูกหรือปล่าวครับมีรูป แล้วต่อทำไงครับ ถึงจะกดdelete และcleanได้ครับช่วยทีครับ(เดือดร้อนมาก) ขอบคุณมากครับ
              กด Delete ไปสิ ถ้าไม่หายก็ช่วยไม่ได้

Comment

ไม่ต้องกด F5

Comment

เข้าไปลบไฟล์นั้นทิ้งเองเลยครับผม

Comment

Working...
                  X